ผู้เขียน หัวข้อ: Headlightmag ช่วงนี้เงียบจัง เป็นห่วงนะตัวเอง  (อ่าน 4039 ครั้ง)

ออฟไลน์ KF.

• Jr. Member
  • **
เห็นหน้าแรกเงียบๆมาหลายวันแล้ว

ดูข่าวทีไรก็แอบคิด พวกพี่ๆที่เขาไป Test drive จะไปเจอขบวน อะไรรึป่าวน้าาาา

หรือว่าพี่เขาไปสงกรานต์กันหมดแล้ว

อิอิ

ปล. ไม่เกี่ยวการเมืองนะ แค่เข้ามาถามสารทุกข์สุขดิบ ทีมงานเฉยๆ T^T

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Hero Member
  • Long live M/T
Re: Headlightmag ช่วงนี้เงียบจัง เป็นห่วงนะตัวเอง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 11, 2010, 12:09:39 »
ยังอยู่ครับ กำลังคิดว่าสงกรานต์นี้จะหายตัวไปที่มุมไหนของประเทศดี
แต่รู้สึก ไปไหนมันก็ร้อนเหมือนกันหมดแหละ
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ liveshow

• รถไม่แรงแต่แซงยาก
Re: Headlightmag ช่วงนี้เงียบจัง เป็นห่วงนะตัวเอง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 11, 2010, 12:11:18 »
อยู่บ้านครับ สบายสุด แต่ผมกลับสุพรรณ ใมีใครจะไปไหม??? อิอิ
ก็แค่คนธรรมดา ไม่ลองก็ไม่รู้

ออฟไลน์ Tonaka

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 11, 2010, 12:53:13 »
คิดว่าถ้าไม่ประกาศหยุดราชการ

ผมก็คงโดดจากฝึกงาน กลับบ้านที่โคราชดีกว่า
阿蘇山

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 11, 2010, 15:21:17 »
ML280 CDI กำลังทำอยู่ครับ

รายการ Chirp! ของ The Coup Channel ตอนล่าสุด เพิ่งถ่ายทำเสร็จไป ด้วยความสนุกสนาน ฮากันแทบตกเก้าอี้มากมาย
โดยเฉพาะ ว่าด้วยเรื่อง จั๊กกะแร้ ของพริตตี้ ในมอเตอร์โชว์.....

บทความของตาแพน Commander CHENG ก็กำลังทำกันอยู่ครับ ค่อยเป็นค่อยไป

ช่วงสงกรานต์นี้ ยังไงๆ เราจะมีบทความใหม่ๆ และ คลิปวีดีโอใหม่ๆให้คุณได้อ่าน ได้ดู ได้ชม กันแน่ๆ

ดูไปเรื่อยๆครับ

เพราะ ต่อให้เป็นวันสงกรานต์ เราก็ทำงาน ไม่เคยมีวันหยุด ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 11, 2010, 15:24:31 โดย J!MMY »

ออฟไลน์ KF.

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 11, 2010, 16:16:37 »
พี่จิมขยันมาก หยุดสงกรานต์ไปสาดน้ำบ้างก็ได้นะครับพี่ 55+

ช่วงนี้ในกทม กระสุนปลิวไปปลิวมา ไป Test drive ตจว เปลี่ยนบรรยากาศบ้างก็ดีนะครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 11, 2010, 16:28:01 »
ช่วงนี้พักการทดลองรถ จนถึงปลายเดือนเมษายนครับ
ที่ผ่านมา เราทำงานกันมาหนักมากแล้ว ต้องพักกันบ้าง

ออฟไลน์ VenusF

• Full Member
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 11, 2010, 16:34:50 »
ที่เชียงใหม่เริ่มเล่นน้ำกันแล้วครับ
เปียกมาสดๆรักษาสุขภาพด้วยครับพี่จิมมี่

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: เมษายน 11, 2010, 18:45:32 »
ไปเที่ยวทะเลกันดีกว่าครับ
^_^

ออฟไลน์ Toroo.Thanvar

• Full Member
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: เมษายน 11, 2010, 20:12:57 »
สนับสนุนความคิดข้างบนคับ

จัดทริปไปเที่ยวทะเลกันเถอะครับ

555+

ออฟไลน์ CRO

• Sr. Member
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: เมษายน 11, 2010, 21:07:35 »
ยังอยู่ครับ กำลังคิดว่าสงกรานต์นี้จะหายตัวไปที่มุมไหนของประเทศดี
แต่รู้สึก ไปไหนมันก็ร้อนเหมือนกันหมดแหละ
ภาคใต้การเมืองไม่เกี่ยวยินดีรับนักท่องเที่ยวทุกท่านครับ  ;D

ออฟไลน์ kritphakhin

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: เมษายน 11, 2010, 22:43:58 »
เอาใจช่วยพี่ๆที่กำลังทำงานมาให้ชมด้วยนะครับ

ออฟไลน์ Superdarm

• Newbie
  • *
  • Do my best ...
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: เมษายน 12, 2010, 00:31:50 »
ยังอยู่ และคอยเป็นกำลังใจให้ตลอดนะครับ... แต่ที่ผ่านมา ผมทำงานวิจัยค่อนข้างหนักเลย จึงไม่ได้มาโพสต์ข้อความเสียพักใหญ่...
เดือนเมษา ร้อน เดือนนี้ ยังไงก็ขอให้เพื่อนสมาชิกทุกท่าน รวมทั้งทีมงานฯ รักษาสุขภาพด้วยนะครับ...
I love W124

ออฟไลน์ gatasila

• Sr. Member
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: เมษายน 12, 2010, 08:19:34 »
รอรีไวท่านแพนอยู่อย่างเงียบๆครับ อยากดูรถระดับ D-Segment เก่าๆสวยๆราคาย่อมเยาครับ