ผู้เขียน หัวข้อ: // The Coup Channel "Chrip!" วิเคราะห์รักแร้พริตตี้ มอเตอร์โชว์ เสร็จแล้วครับ //  (อ่าน 10072 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
เสร็จแล้ว ครับ เชิญชมได้ที่นี่

http://www.headlightmag.com/main/index.php?option=com_content&view=article&id=1163:the-coup-channel-chirp-&catid=93:thecoupchannel&Itemid=55

คลิปแรก ....รักแห่งสยาม??
คลิป 2 .... รักแร้ พริตตี้ ? ตบท้ายด้วย ขบกัดจิกชาว Mitsubishi และเฮียฮ้อ ณ RS กันขำขำ (คุณโอ๊ค และพี่แตน ควรดู คิคิ)
คลิป 3 .... ตอย ไปลอง Toyota Camry Hybrid , Lexus IS250 , BMW 320 i SE, BMW 320 d SE, Mazda MX-5
คลิป 4 .... กล้วย ไปลอง Nissan March
คลิป 5 .... อยากรู้ว่า ทำไม รอรีวิว นาน ดูคลิปนี้

ขอแนะนำว่า เปิดไล่ดู ตั้งแต่คลิป 1 จนถึง 5 ครับ
จะได้รับอรรถรสความสนุกที่ต่อเนื่องกัน...

เพราะ บริษัทรถยนต์ แต่ละค่าย โดนกันเกือบจะทุกค่าย เล็กๆน้อยๆ พอหอมปากหอมคอ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 12, 2010, 17:50:27 โดย J!MMY »

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
จากวันนี้ไปกรูจะมีหน้าไปเดินมอเตอร์โชว์ไหนได้อีกเนี่ยยยยยย
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ prai

สนุกมากครับ ฮามาก!
THX*  :D

ออฟไลน์ PREM

ฮาทุกตอนจริงๆ ครับ
โดยเฉพาะ part 5 ฮาต่อเนื่่อง เชิ้บ!!
2014 Mazda CX-5 2.5 S
2016 Volvo XC60 D4 
2019 Honda Jazz RS+
2020 Volvo V60 T8 Inscription
2022 Mazda CX-30 SP

ออฟไลน์ kingkopbra

• Newbie
  • *
แหมเราก็นึกว่าจะมีแอบถ่ายจั๊กกูแร้น้องๆพริตตี้มาให้ดูซะอีกดูมาจนจบไม่เจอจั๊กกูแร้เลยอะผิดหวังเล็กๆนะเนี่ย >:(

ออฟไลน์ kritphakhin

สนุกดีครับหวังว่าคงจะทำมาให้ชมอีกนะครับ

ออฟไลน์ mcat231032

• Sr. Member
ขำมากมายตรง คำว่า "จะโกนไปทำจระเข้อะไร"  555+

ขอบคุณมากมาย

ออฟไลน์ Lookkaew

• Sr. Member
ชอบๆๆๆๆๆ โหลดมาดูทุกคลิปเลย
ฮากระจายจริงๆ ครับ สองคนไหลลื่นสุดๆ จริงๆ
ชอบตรงเถียงกับเซลล์ มันจริงๆ

ออฟไลน์ Torshi

• Full Member
ดูแลรักษาอย่าให้ "เหี่ยว" ละกันเนอะ พริตตี้ทั้งหลายย 555
2010 Honda Civic FD 1.8 AT Unichip+Idriver
2013 Honda Civic FB 1.8 AT
2013 Ford Focus 2.0 Gdi Remap
2014 Mazda 3 Skyactiv Remap
2014 Volvo V40 Cross Country T5
2015 BMW 116i M Sport Remap+H.Drive EURO(Corner Weight Balance)
2016 Toyota Revo Double Cab Prerunner 2.4G AT
2017 Honda Accord Hybrid TECH

ออฟไลน์ Ruksadindan

ออฟไลน์ Ma_Mhee

• Newbie
  • *
แอบติดเรทหลายช๊อทนะเนี่ย

แต่ฮาดีครับ  นั่งดูต่อกันจนจบไม่เบื่อเลย

ปล. อยากฟังรีวิวที่ทดลองขับ IS 250 มาก ปรากฎ พูดเรื่องดาราใช้รุ่นนี้เยอะ  เรื่อง Sale บ้าง แต่สุดท้ายแล้วไม่ได้พูดเกี่ยวกับการทดลองขับเลย 5 5 5 5 ไปนั่งมาในงานส่วนตัวรู้สึกภายในสวยงามมากกกก  สวยกว่า Benz และ Bmw อีก เลยอยากรู้ว่าขับแล้วเป็นอย่างไรครับ
. . . ??????  ?????????? . . .

ออฟไลน์ The Coup Channel

IS ของเล่นเยอะจริงอะไรจริงครับ แต่การขับ ยังทิ้งห่าง 320d เยอะมาก ในความเห็นผมเท่าที่ลองขับในระยะเท่ากันนะฮะ

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
ดูไปฮาไปจริงๆครับ โดยเฉพาะคลิปที่ 5

^^
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ ChaY_ChonG

• Newbie
  • *
IS ของเล่นเยอะจริงอะไรจริงครับ แต่การขับ ยังทิ้งห่าง 320d เยอะมาก ในความเห็นผมเท่าที่ลองขับในระยะเท่ากันนะฮะ

ผมก็คิดอย่างนั้นเหมือนกันนะคับ พอดีที่น้องผมใช้ IS250 ส่วนตัวผมใช้ BEW 323ise (E46) ก็ไปลองขับดู มีความรู้สึกว่า IS มันเป็นรถที่ขับยังไม่ค่อยสนุกเทียบกับ BMW ขนาดน้องผมที่ใช้อยู่ยังบอกเลยคับว่าสู้ BMW ไม่ได้ คับ (ตอนแรกว่าจะซื้อพอดีน้องซื้อมาก่อนเลยคิดว่าดีน๊าที่ไม่ซื้อ อิอิ)