ผู้เขียน หัวข้อ: TMT จะเอา Prius เข้ามาขายในเมืองไทยหรือเปล่าครับ ?  (อ่าน 3465 ครั้ง)

ออฟไลน์ SCTL

• Newbie
  • *
อยากรู้จริงๆ สนใจครับ..

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: TMT จะเอา Prius เข้ามาขายในเมืองไทยหรือเปล่าครับ ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 12, 2010, 21:56:06 »
ชื่อนี้ หายไปนานแหะ

สงสัยเพิ่งว่าง อิอิ

มาครับ มาทั้ง ตัวธรรมดา และ Plug-in นั่นละ แต่จะมาแบบ ทีละระลอก ไม่ได้มาพร้อมกัน

ปลายปีนี้ ไม่แน่ใจ แต่ถ้าปีหน้า ยังไงต้องมี

ออฟไลน์ kritphakhin

Re: TMT จะเอา Prius เข้ามาขายในเมืองไทยหรือเปล่าครับ ?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 12, 2010, 23:06:20 »
มาติดตามดูครับ....

ออฟไลน์ U9WS

• slower is better
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 12, 2010, 23:29:44 »
มีโอกาศได้คุยกับคุณลุงที่เคยเป็นผู้บริหารอยู่ใน TMT

ว่ามีแผนจะตั้งโรงงานผลิตแบตตารี่ในประเทศไทย และมีสิทธิที่จะเปิดไลน์ Prius ในประเทศไทยต่อไป

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 15, 2010, 12:53:55 »
ขอให้มันมาถูกๆเถอะ....สาธุ
 :D