ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีรูปรถ ที่ถ่ายด้วยฝีมือตัวเอง เอามาโพสท์กันครับ  (อ่าน 1003489 ครั้ง)

ออฟไลน์ Shyn Von Einzbern

• Full Member
ฝันค้างจากสมัยเปิดตัวใหม่ๆ เมื่อ 8 ปีก่อน
ตอนนี้อยู่กินกันมาได้ปีนึงแล้วครับ

ออฟไลน์ Arm

• Sr. Member
ดันกระทู้หน่อยครับ อิอิ

15' Commuter 3.0 A/T
18' Corolla Altis 1.8 Esport Option
18' Pajero Sport 2.4 GT-Premium Limited Edition

ออฟไลน์ Ninezti

• Hero Member
  • Only in a Jeep ..
Nissan Leaf มาฝากกันครับบ

ออฟไลน์ chanachai

• Jr. Member
  • **
Chevrolet Sonic 1.4 LT เกียร์ธรรมดา Sedan MY2013
ถ่ายโดย Samsung Galaxy A7 2018
ส่วนตัวผมนะครับ ผมว่ารูปทรงยังร่วมสมัยอยู่ครับ บางมุมแอบหล่อกว่า Altis TNGA นิดๆครับ (ผมชอบทั้งคู่ครับแต่ชอบคนละอย่างครับ555)
อดีต : Nissan Sunny B14
ปัจจุบัน : Chevrolet Sonic 1.4 LT MT Sedan MY2013

ออฟไลน์ man mahachai

• Newbie
  • *
ตาก

กำแพงเพชร

อุทัยธานี​

บุรีรัมย์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 16, 2019, 16:57:10 โดย man mahachai »

ออฟไลน์ zipp

• Full Member

ครบรอบ 23ปี ..... VW golf ออกป้ายแดงจากโชว์รูมเมื่อ Nov.1996 อยู่ด้วยกันมาถึงวันนี้  ยังดูโฉมทันยุคทันสมัยนิยม สียังเงาดี ไม่เหมือนคัน accord 1994 2.2exi ที่ใช้คู่กันมาที่สภาพสีด้านเคลียร์โค้ทร่อนออก และได้ขายออกไปเมื่อ5ปีที่แล้ว(ใช้ตั้งแต่ป้ายแดงเหมือนกัน) ซื้อMazda 3 skyมาแทน
ส่วนคัน VW golf ลูกชอบมาก ไม่ให้ขายเด็ดขาด จะนั่งคันนี้เป็นส่วนใหญ่ คือนั่งตั้งแต่อยู่ในท้องแม่แล้ว ลูกคนแรกออกมาก็นั่งคันนี้ คนที่สองตามออกมาก็นั่งคันนี้ ขนาดรถเล็กแต่เราชอบมันมากกว่าคันaccord
VWคันเล็ก โหลดเตี้ยด้วย B8สปริงไอบัค แข็งระดับเกวียน. แต่ลูกสองคนกลับชอบนั่งมากกว่าคันMazda 3sky เพราะเคยชินกับความแข็ง พอนั่งคันmz3sky แล้วเวียนหัวเมารถ เพราะมันโคลงนุ่มนิ่ม. ตัวผมเองก็เป็นด้วย เคยนั่งCRVของน้องสาวแล้วทรมานมาก เวียนหัวเมารถจะอ้วก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 01, 2019, 13:55:12 โดย zipp »

ออฟไลน์ infinity98

• Newbie
  • *

ออฟไลน์ ChangNoyRacing

• Newbie
  • *
 Nissan Silvia S14 Rocket Bunny