ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีรูปรถ ที่ถ่ายด้วยฝีมือตัวเอง เอามาโพสท์กันครับ  (อ่าน 975831 ครั้ง)

ออฟไลน์ Shyn Von Einzbern

• Full Member
ฝันค้างจากสมัยเปิดตัวใหม่ๆ เมื่อ 8 ปีก่อน
ตอนนี้อยู่กินกันมาได้ปีนึงแล้วครับ

ออฟไลน์ Arm

• Sr. Member
ดันกระทู้หน่อยครับ อิอิ

15' Commuter 3.0 A/T
18' Corolla Altis 1.8 Esport Option
18' Pajero Sport 2.4 GT-Premium Limited Edition

ออฟไลน์ Ninezti

• Hero Member
  • Only in a Jeep ..
Nissan Leaf มาฝากกันครับบ

ออฟไลน์ chanachai

• Jr. Member
  • **
Chevrolet Sonic 1.4 LT เกียร์ธรรมดา Sedan MY2013
ถ่ายโดย Samsung Galaxy A7 2018
ส่วนตัวผมนะครับ ผมว่ารูปทรงยังร่วมสมัยอยู่ครับ บางมุมแอบหล่อกว่า Altis TNGA นิดๆครับ (ผมชอบทั้งคู่ครับแต่ชอบคนละอย่างครับ555)
อดีต : Nissan Sunny B14
ปัจจุบัน : Chevrolet Sonic 1.4 LT MT Sedan MY2013