ผู้เขียน หัวข้อ: น้ำเซาะทราย ถ้าไม่ใช่หนุ่มศรราม คุณนึกถึงใคร  (อ่าน 22058 ครั้ง)

ออฟไลน์ tew

• Sr. Member
ผมดูน้ำเซาะทรายแล้วดูหนุ่ม ขาดเสน่ห์ เคลลี่ บิ้ก ยังดูเหมาะสมกว่า คือช่องหวังดึงกระแส กบ หนุ่ม เลยลืมดูความเหมาะสมหรือเปล่า บทนี้ถ้านับเฉพาะพระเอกในช่อง7 ผมนึกถึงตุ้ย คนแรก ต่อด้วย วี บี สวิส เอกรัตน์ สเตฟาน น่าจะเหมาะ แต่ก็เป็นกำลังใจให้คุณหนุ่ม คือหนุ่มไม่เหมาะกะบทคนเจ้าชู้ เหมาะกะบทคุณชาย

ออฟไลน์ Devil13

• Hero Member
Re: น้ำเซาะทราย ถ้าไม่ใช่หนุ่มศรราม คุณนึกถึงใคร
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2017, 06:59:18 »
ยอมรับว่าสมัยนั้นดังมาก กระแสแรงสุดๆ หนังสือขายหัวเราะเขียนล้อนานมากๆ
ผมว่าหมุ่มกรรชัย เค้าดูเจ้าชู้กว่าเอยะ แต่มาดไม่ให้กับบทพระเอง ดู Badboy ไปหน่อย
แต่สมัยนี้ไม่ดังเปรี้ยงเท่าไหร่ครับ เจอกระแสหนังเรื่องเมียหลวงกลบ

ออฟไลน์ ภูมิใจไหม?

• Hero Member
  • SNK vs Playmore
Re: น้ำเซาะทราย ถ้าไม่ใช่หนุ่มศรราม คุณนึกถึงใคร
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2017, 08:31:21 »
เพลงไตเติ้ลน้ำเซาะทรายผุดขึ้นมาในหัวผมทันทีครับ  :-[

ออฟไลน์ tew

• Sr. Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2017, 20:01:09 »
เมียหลวงนี้ในอำเภอบ้านผม นี้เงียบกริบ ไม่มีใครดูเลยครับ เป็นวันดูช่องคุณปัญญา