ผู้เขียน หัวข้อ: // กระทู้แสดงความคิดเห็น The Coup Channel : สรุปรถเด่นงาน Motor Expo 2016 //  (อ่าน 3854 ครั้ง)

ออฟไลน์ The Coup Channel

• Hero Member
สำหรับใครที่พลาด ไม่ได้ไปชมรถใหม่ในงาน Motor Expo 2016
ที่พึ่งปิดฉากไปเมื่อวันที่ 12 ธันวาคมที่ผ่านมา ก็มาชมคลิปวีดีโอ
สไตล์ The Coup Channel เสมือนได้เดินเที่ยวด้วยกันกับ
'ตอย-ต๊อบ' ได้เลย ตามลิงค์ด้านล่างนี้เลยครับ

http://www.headlightmag.com/the-coup-channel-motor-expo-16/

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 14, 2016, 05:44:19 โดย MoO Cnoe »

ออฟไลน์ Abzolute

• สวัสดีคนรักรถยนต์
สำหรับใครที่พลาด ไม่ได้ไปชมรถใหม่ในงาน Motor Expo 2016
ที่พึ่งปิดฉากไปเมื่อวันที่ 12 ธันวาคมที่ผ่านมา ก็มาชมคลิปวีดีโอ
สไตล์ The Coup Channel เสมือนได้เดินเที่ยวด้วยกันกับ
'ตอย-ต๊อบ' ได้เลย ตามลิงค์ด้านล่างนี้เลยครับ

http://www.headlightmag.com/the-coup-channel-motor-expo-16/

คุณตอยทรงผมเด็กไปอีก

ออฟไลน์ SM.

ขอบคุณครับ  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ ps000000

ดูสนุกดีครับ

ออฟไลน์ Amaranthe

• Sr. Member
ปีนี้ดีจังครับ มีพริตตี้เข้ากล้องมาบ้างด้วย  :) :) :)

ออฟไลน์ eaksuchart

ฮาตอนจบนี้แหล่ะ ผู้สนับสนุน! คิดได้น้อ สองคนนี้ 555

ออฟไลน์ ซิ่งเข้าส้วม

Altis นี่สุดยอดมากครับ เป็นพัฒนาการยิ่งกว่าก้าวกระโดด คือบินเลย ตอนผมไปลอง Esport รุ่นก่อนรู้สึกว่า นี่หรือรถราคาเกือบล้าน ตอนนี้เปลี่ยนเป็นราคาเกือบล้านได้มากขนาดนี้เลยเหรอ

ยกตำแหน่งเจ้าตลาดให้เลย ต่อให้ Civic จะขายดีกว่าก็เถอะ

ออฟไลน์ ismael

ตอนสุดท้ายฟังไม่ทัน
อะไร โม้คๆๆ ครัช
ฮี่ ฮี่

ออฟไลน์ Dark Overlord

• Hail to the darkside
งงเพิ่งเห็นว่าคุณ Banana ย้ายค่ายใช่มั้ย

Altis รุ่นบนๆ ภายในตกแต่งดีงามครับ
แต่คงไม่เอาเพราะแอร์
แต่รุ่นล่างๆ พลาสติกเยอะมาก พลาสติกกรอบๆ ด้วย

Esport ไม่รู้สิ
โฉมปัจจุบัน สวยอมตะมากครับ
โฉมใหม่ดูคล้ายๆ กันกับรุ่นธรรมดา

ในงานไม่ยอมเอา 1.6G มาโชว์
ถ้าแผงหน้าไม่ใช่พลาสติกๆ นี่ โอเคเลย ได้เบาะหนัง แอร์ไม่ออโต้แบบไม่หนาวเกิน