ผู้เขียน หัวข้อ: แอบเห็นมาช สีมัสตาร์ด สายไฟรุงรังบน concole พร้อมคนใส่ชุดเหมือนช่าง  (อ่าน 3825 ครั้ง)

ออฟไลน์ 0%

• Hero Member
ตรงวงแหวนอุตสาหกรรมนะครับ

สีสะดุดตามาก สีมัสตาร์ด สีมันเหลืองๆ ส้มๆ

แล้วคนใส่ชุดช่างนั่งกันเต็มรถเลย ขับรถเงอะงะอีกต่างหาก เลี้ยงไม่เปิดไฟ แล้วไม่มองกระจกข้าง

หักหลบรถแทบเขว่

สายไฟระโยงระยางเต็ม console รถไปหมดเลย

เขาทำไรกันอ่ะ พี่ jimmy รู้ไหม

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
เวอร์ชันส่งออก อยู่ในระหว่าง ทดสอบกันอยู่กระมังครับ

เพราะเวอร์ชันไทย ขายแล้ว แต่เวอร์ชันตลาดโลก ยังไม่ขายเลยนี่นา

ออฟไลน์ WCN

• Newbie
  • *
ชั่วโมงเร่งด่วน / วางแผนเดินทาง จะฟัง 91.0 สลับ 100.0 เพื่อนที่นั่งไปด้วยบอกว่าแกฟังวิทยุแทกซี่เหรอวะ -*-
ฟัง 96.5 กับ 106.5 เป็นมาตฐานครับ สำหรับ Green Wave ถ้านั่งกับแฟนจะฟังเป็นหลักเลย

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
ชั่วโมงเร่งด่วน / วางแผนเดินทาง จะฟัง 91.0 สลับ 100.0 เพื่อนที่นั่งไปด้วยบอกว่าแกฟังวิทยุแทกซี่เหรอวะ -*-
ฟัง 96.5 กับ 106.5 เป็นมาตฐานครับ สำหรับ Green Wave ถ้านั่งกับแฟนจะฟังเป็นหลักเลย
ผิดกระทู้หรือเปล่าครับ
http://www.headlightmag.com/webboard/index.php?topic=5535.20
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ