ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งการจราจรด่วนครับ รถติดตรงพหลฯ หน้า ม. กรุงเทพมากครับ  (อ่าน 12263 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tonaka

• Hero Member
ทหารสลายเรียบร้อยแล้วครับ
阿蘇山

ออฟไลน์ DarkBlueFlamingo

• Full Member
เดี๋ยวเถอะวันดีคืนดีจะยอมเสียเงิน ซื้อน้ำขวดมาซัก 10 ลัง
กับยาถ่าย สลอด ฉีดเชลล์ทอกซ์ใส่  เอาไปให้กำลังใจนะเพื่อนนะ
"As a child,I though car design was done by engineers in their coffee breaks"
                                                                            John Challen

ออฟไลน์ Ruksadindan

อยากรู้ว่าตอนนี้เป็นยังไงบ้าง เพราะต้องไปธรรมศาสตร์กลัวรถติดดดด

:( :(
ใช้ทางด่วนเชียงรากเลยครับ วงแหวน แล้วย้อนมา ยังมีสิทธิ์โดนสกัดได้เลย ถ้ากรรมการมาให้ใบเหลืองนี่ก็คงโดนกระทืบไม่ยั้ง

ออฟไลน์ joufo

ช่วงนี้ไปไหนไม่ค่อยได้ฟังเพลงเลยครับ ต้องฟัง จส100 กับ สวพ91 ตลอด

กลัวไปติดอยู่กลางวงหนะครับ
ไปติดอยู่ในนั้นหละเสร็จเลย

เบื่อจริงๆ ครับ

เบื่อ....เต็มทนแล้ว
แค่จะไปซื้อหนังสือ ยังไปซื้อไม่ได้เลย
เซ็ง
สองมาตรฐาน เอ้ย! ใช้คำตอบนี้ตอบได้สองกระทู้เลยนะครับ

ใครมาถามก็ตอบอย่างนี้ัทั้งนั้นแหละครับ  ;D ;D

เอาอิเซตันคืนมาาาาาาาาา  :D

-------------

ตอนนี้สลายแล้วนะครับ
แต่จะติดตรง ซอยวิภาวดี 16 แทน

เพราะพี่แกไปอยู่แถวนั้นกันหนะครับ

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
ณ ปัจจุบันนี้ผมก็ยังคิดไม่ออกเลยคับว่าคิดถูกรึป่าวที่เข้ามาเรียนใน กทม. :(
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ nuttapatJazz

นั่งดูข่าวสลายการชุมนุมเหมือนนั่งดูคดีเด็ด ฮ่าๆ

;D ;D
Nissan Juke 1.6V '14
Mitsubishi Triton Plus 2.4Benzene 2Dr MT '12
Honda FIT(HK Spec) '13