ผู้เขียน หัวข้อ: [แก้ไข] รายการวิทยุ DR!VE By PAN FM 93.5 ประจำวันที่ 17 ธันวาคม 2016 (RE-RUN)  (อ่าน 1638 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
จากที่เกิดความผิดพลาด ในคลิป Re-run เมื่อ 17 ธันวาคม 2016
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=55482.0

ตอนนี้ทีมงานได้ทำการแก้ไขเรียบร้อยแล้วนะครับ ต้องขออภัยอย่างสูง
ขออนุญาตลบคลิปเดิม และ อัพใหม่นะครับ

รายการวิทยุ DR!VE By PAN FM 93.5
ประจำวันที่ 17 ธันวาคม 2016 (RE-RUN)

สัปดาห์นี้เป็นการบันทึกเสียงไว้ล่วงหน้า จึงไม่มีช่วงถาม-ตอบนะครับ

DR!VE The WORLD :

// Toyota C-HR JDM Spec เปิดตัวพร้อมประกาศราคาจำหน่ายในญี่ปุ่นแล้ว
// Toyota เผยรายละเอียดเครื่องยนต์และระบบส่งกำลังใหม่ภายใต้พื้นฐาน TNGA

หลังจากที่น้องหมูเดินทางไปNISMO Festival ที่ญี่ปุ่น เขาได้เฉาะสเป็ค
อย่างละเอียดของ 2 รุ่น นิสสันมาฝากครับ คือ

// 2017 Nissan GT-R (Minorchange)
// Nissan Note Minorchange

// Japan Car of The Year 2016 – 2017
// Next Nissan Leaf และ Renault Zoe จะสร้างขึ้นบนแพลทฟอร์มเดียวกัน

// MG เผยภาพแรกของ GS Minorchange
// MG ZS รายละเอียดที่มากขึ้นกว่าที่เคยนำเสนอ

// Mercedes-Benz E-Class Coupe'
// Spyshot : All New Volvo XC60 รุ่นน้องเตรียมสานต่อความสำเร็จของ XC90

DR!VE & TALK :

พี่แพนมาเล่าประสบการณ์ทริปขับปอร์เช่ที่เซปัง มาเลเซีย เรื่องมันส์ๆ จากสนาม
ที่คุณห้ามพลาดโดยเด็ดขาด ใครอยากฟังเรื่องราวที่มากกว่าแค่ การขับรถสปอร์ต
สมรรถนะสูงอย่างปอร์เช่ ต้องเข้ามาฟัง !!!!!!

เป็นธรรมเนียมของรายการทุกเดือนสุดท้ายของปีที่เราจะเล่นเพลงคริสต์มาส
วีคนี้เป็นเพลง It's the most wonderful time of the year จากวง Pentatonix

ออฟไลน์ ps000000

• Hero Member
ผมนี่รอดูยอดขาย MG GS + ZS ตลอดปี 2560 เลยครับ