ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าบังเอิญเจอทีมงาน HLM ตามห้างสรรพสินค้า จะกล้าเข้าไปทักเขาไหมครับ?  (อ่าน 37007 ครั้ง)

ออฟไลน์ ภูมิใจไหม?

• Hero Member
  • SNK vs Playmore

ออฟไลน์ SM.

ผมแค่ยิ้มๆๆให้ครับ ไม่เคยทักเหมือนกัน บางทีเห็นอยู่กับครอบครัว เพื่อนฝูง เลยเกรงว่าจะเข้าไปขัดจังหวะ

ออฟไลน์ ภูมิใจไหม?

• SNK vs Playmore
ผมแค่ยิ้มๆๆให้ครับ ไม่เคยทักเหมือนกัน บางทีเห็นอยู่กับครอบครัว เพื่อนฝูง เลยเกรงว่าจะเข้าไปขัดจังหวะ

ถ้าเจอเดิน ๆ อยู่ผมอาจเข้าไปทัก

แต่ถ้าเจอทานข้าวอยู่ ผมก้ไม่กล้าเหมือนกับคุณ SM ครับ คือกลัวเสียมารยาท

แต่ถ้าเจอลานเบียร์ อันนี้ผมลากเก้าอี้มาเลย 555

ออฟไลน์ Weetting

• ช่วงล่าง+เครื่องยนต์
THE Manual Gearbox Preservation Society
Drive diesel until last day

ออฟไลน์ alpha14

ทักสิครับถ้าเดินสวนกัน และจะบอกว่า"ขอบคุณสำหรับสิ่งดีๆที่ทำเพื่อเรา" เขาจะได้มีกำลังใจทำต่อไป

ออฟไลน์ Untouchable

• Sr. Member
เคยเจอพี่จิมมี่ที่ร้านซิสเลอร์ ริเวอร์ไซด์เจริญนครครับ หลายปีมาแล้ว นั่งถัดไป2โต๊ะเห็นทานอยู่เลยไม่กล้าเข้าไปทักกลัวโดนมีดเสียบครับ555 ;D

ออฟไลน์ Ruksadindan

กล้าทักตามสมควรครับ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
เคยเจอพี่จิมนานละไม่กล้าทักกลัวไม่ใช่
แต่สุดท้ายใช่ ibไปถามแก เสียดายชิบ 55+

ออฟไลน์ Narak-Man

• Full Member
คราวก่อนผมเจอคุณจิมมี่ที่ร้านเลข8 เมกะบางนา ช่วงนั้นร้อนเงินว่าจะเข้าไปยืมตังละครับ แต่ไม่แน่ใจว่าใช่รึป่าวเลยไม่กล้าทักครับ