ผู้เขียน หัวข้อ: // กระทู้แสดงความคิดเห็น The Coup Channel : เปิดตัว/เจาะลึก Honda CITY (2017) //  (อ่าน 4092 ครั้ง)

ออฟไลน์ The Coup Channel

• Hero Member
การปรับโฉมของ Honda CITY Minorchange (2017) นี้ มีหลายจุดเด่น
และ อีกหลายรายละเอียดที่แตกต่างจากรุ่นก่อนปรับโฉม ซึ่ง 'ตอย-เต้'
ก็ได้รวบรวมมาให้ชมกันแล้วใน The Coup Channel ตอนล่าสุดนี้ครับ

http://www.headlightmag.com/the-coup-channel-honda-city-2017/

เชิญแสดงความคิดเห็นได้ตามอัธยาศัย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 16, 2017, 12:34:42 โดย MoO Cnoe »

ออฟไลน์ ps000000

คุ้มสุดคงเป็นตัวท้อป

ออฟไลน์ rtong

เพิ่มนั่นลดนี่  ดีนะที่ราคาไม่เพิ่ม
รุ่นเริ่มต้นครบจบล่ะ  หรือถ้าเอาจัดเต็มไปรุ่น top sv+
รอดูพี่โต  จะจัดให้น้องออสอย่างไร

ออฟไลน์ SM.

ขอบคุณครับ

;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ขอบคุณครับ
 8) 8) 8)

ออฟไลน์ ohaboy

• Full Member
ขอบคุณครับ ;D