ผู้เขียน หัวข้อ: คนตั้งกระทู้เยอะขึ้น กระทู้ตกเร็วมาก อยากให้เพิ่มเป็น 100 กระทู้/หน้า ครับ  (อ่าน 34647 ครั้ง)

ออฟไลน์ @MIN

• Sr. Member
  • Life is beautiful
คนตั้งกระทู้เยอะขึ้น กระทู้ตกเร็วมาก
โพส 2-3 วัน ก็ไปอยู่หน้าสองแล้ว ..

อยากให้เพิ่มเป็น 100 กระทู้/หน้า ครับ   น่าจะมีประโยชน์ในคลิกดูกระทู้ครับ

โดยส่วนใหญ่ ผมว่า ประมาณ 50% .. เมื่อกระทู้ไปอยู่หน้าสอง  จะไม่ตามต่อครับ
ถ้าเพิ่มได้  จะทำให้คนอ่านอยู่ในเว็บได้นานขึ้นครับ

ฝาก admin ลองพิจารณาดูครับ   

ขอบคุณครับ

โพสผิดห้อง  ขออภัยด้วยครับ
admin ย้ายไป  suggestion ให้ด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 17, 2017, 12:00:05 โดย @min »
I have enough of making money. Now I want to make time.

ออฟไลน์ ps000000

• Hero Member
ผมอ่านบ่อยจะอ่านหน้าแรกเป็นหลักครับ

เกิน 1 หน้าไม่ตามแล้ว

ออฟไลน์ SM.

• Hero Member
เข้าทุกวัน ก็พอทันหน้าแรกอยู่นะครับ

ปล. กระทู้นี้ ควรอยู่ในอีกห้องหรือเปล่าครับ