ผู้เขียน หัวข้อ: // กระทู้แสดงความคิดเห็น The Coup Channel : เปิดตัว/เจาะลึก NEW Nissan NOTE //  (อ่าน 4731 ครั้ง)

ออฟไลน์ The Coup Channel

• Hero Member
มาอย่างฉับไวกับภาพบรรยากาศงานเปิดตัว The NEW Nissan NOTE
ที่ชูความฉลาดของระบบความปลอดภัยที่ล้ำหน้ามากกว่าคู่แข่ง 'ตอย-เต้'
พาเที่ยวและชมรถคันจริงเรียบร้อย

(ท้ายรายการพูดผิดเล็กน้อย ระบบ VDC นะครับไม่ใช่ VDM ต้องขออภัยด้วย)

เชิญรับชมและแสดงความคิดเห็นได้ตามอัธยาศัย

http://www.headlightmag.com/the-coup-channel-new-nissan-note-2017/

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 20, 2017, 07:13:54 โดย MoO Cnoe »

ออฟไลน์ Dark Overlord

• Hail to the darkside
กำลังดูอยู่ครับ
สวยนะครับ ดูตอนหมุนตัว ก็ดูเรียบเนียนไปทั้งคันดี
แต่ต้องรอดูตัวจริงก่อน

พอฟังดู option แล้วลองคิดๆ ดูอีกที หลังจากที่บอกว่าอย่างเราคงไม่ใช้แน่นอน
แต่พอนึกถึงคุณแม่ หรือคุณเมีย ดูจากลักษณะการขับก็น่าจะได้ใช้แน่ๆ
แต่ของที่เราชอบแบบ Cruise ไม่มี หรือว่า option ที่ผู้ชายชอบจะไม่มีในรถคันนี้

ผมว่ารถคันนี้น่าจะทำมาเพื่อผู้หญิงจริงๆ เพราะผู้หญิงที่ไม่สนใจว่าเป็นแค่เครื่อง 1200
มีเยอะมาก แต่จะแคร์เรื่อง option เป็นหลัก แต่ถ้าผู้ชายสนใจ ก็อาจจะมีส่วนที่ไม่ตรงใจหลายๆ อย่าง

ภายในกว้างดี ไฟท้ายมีเส้น มี LED จัดเต็มดีครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 19, 2017, 22:51:19 โดย Dark Overlord »

ออนไลน์ e:smart Hybrid

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ps000000

นอกจากในฐานะที่ผมจะเชียร์รุ่นนี้ที่

ผมเป็นอดีตแฟนคลับนิสสันกว่า 17-18ปี

ผมหาเหตุผลที่จะเชียร์รุ่นนี้ไม่ได้เลย

ขอรอดูยอดขายทุกเดือนจนถึง

31มีค2561แทนละกัน 555

ออฟไลน์ NineKlao

• ชีวิตไม่ได้เป็นดังที่คิด ก็มันคือชีวิตนี่
นอกจากในฐานะที่ผมจะเชียร์รุ่นนี้ที่

ผมเป็นอดีตแฟนคลับนิสสันกว่า 17-18ปี

ผมหาเหตุผลที่จะเชียร์รุ่นนี้ไม่ได้เลย

ขอรอดูยอดขายทุกเดือนจนถึง

31มีค2561แทนละกัน 555

เหมือนกัน Note นี้ผมเชียร์ให้เพื่อนซื้อไม่ได้ซีกคน คันสุดท้ายที่เชียร์ขึ้นคือ

Sylphy 1.6 ครับ

ออฟไลน์ Sacrifice

• Sr. Member
ผมว่าเหมาะกับผู้หญิง ชอบเก็บของจุกจิก ขับรถในเมืองไม่เร็ว มากๆ ครับ

ออฟไลน์ ohaboy

• Full Member
ขอบคุณครับ  :)

ออฟไลน์ SM.

สนุก ตลก ได้สาระ เหมือนเคย ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ nunix

• Full Member
เห็นแล้วอยากเอามาแต่งเป็น Note nismo ...
แต่ติดที่ราคามันแพงเกิน eco car ไปหน่อย
V 569,000
VL 640,000

แต่น่าจะมีตัว S ทำราคามาสู้ เจ้าตลาดหน่อยนะ
คิดว่าตั้งรุ่นมาแบบนี้ เผื่ออนาคตได้เพิ่ม S,E เข้าไปรึเปล่านะ อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 20, 2017, 23:05:33 โดย nunix »