ผู้เขียน หัวข้อ: ยังจำ the star 1 ถึง the star 12 ได้ไหมครับ อนาคตจะมีโอกาสกลับมาอีกหรือไม่ครับ  (อ่าน 34412 ครั้ง)

ออนไลน์ pond 1991

• Full Member
http://www.thairath.co.th/content/787226

มีใครยังจำ the star ตั้งแรก รุ่นแรก ถึง the star 12 บ้างไหมครับ

สาเหตุ หยุดทำ เพราะ ไม่ตอบโจทย์ คนดูในปัจจุบันครับ

ยังไม่รู้อนาคตว่า the star จะกลับมาประกวดอีกหรือไม่ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 23, 2017, 11:56:08 โดย pond 1991 »

ออฟไลน์ SM.

• Hero Member
คิดว่าไม่มีครับ แต่รายการร้องเพลง คงมีมาอีกเรื่อยๆครับ

ออฟไลน์ Weetting

• ช่วงล่าง+เครื่องยนต์
คงยากแล้วครับ เพราะรายการเพลงมาไวไปไวครับ 

มันเป็นแบบนั้น  Thestar  นี่ถือว่ามาไกลมา   

รายการอย่าง The Voice  ตอนนี้ก็เริ่มกร่อยแล้วเพราะคุณภาพสู้ปีแรก ปีสองไม่ได้ 

:P :P 
THE Manual Gearbox Preservation Society
Drive diesel until last day

ออนไลน์ pond 1991

• Full Member
ไม่น่าจะมีแล้วล่ะครับ ลองคิดดู ถ้ายังทำต่อ ทำแล้วไม่คุ้ม จะทำต่อไปทำไมล่ะครับ ดูอย่าง true af ยังเจ๊งเลยครับ เพราะทำแล้วไม่คุ้มกับคนดูครับ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ยากครับ คนทำรายการเดี๋ยวนี้ต้องแปลก ต้องใหม่ต้องว้าว