ผู้เขียน หัวข้อ: // กระทู้แสดงความคิดเห็น The Coup Channel : เปิดตัว Mazda 3 Minorchange //  (อ่าน 5476 ครั้ง)

ออฟไลน์ The Coup Channel

• Hero Member
ตามมาติดสำหรับๆการเปิดตัวรถรุ่นปรับโฉมที่หลายคนจับตามอง
อย่าง Mazda 3 Minorchange ที่มาพร้อมกับการปรับปรุงดีไซน์
ออปชั่น The Coup Channel ก็ไปเก็บภาพบรรยากาศงานเปิดตัว
พร้อมรถคันจริงมาเรียบร้อยแล้ว ไปชมกันได้เลยครับ

http://www.headlightmag.com/the-coup-channel-new-mazda-3-2017-minorchange/

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 30, 2017, 11:49:27 โดย MoO Cnoe »

ออฟไลน์ mentos

• Jr. Member
  • **
รุ่น s น่าจะมี smart city break มาให้นะ

เพิ่มอีกสองแสนเลย กว่าจะได้

ออฟไลน์ blitzpao

• Sr. Member
อนาคต รบ น่าจะกำหนดให้ City Brake เป็นมาตรฐานที่ควรใส่น่าจะดีลดการเกิดอุบัติเหตุ รถติดน้อยลง

ออฟไลน์ Suriya 640

• Full Member
ขอบคุณครับ    :) :) :)

ออฟไลน์ ottomjd

• Jr. Member
  • **
รุ่น s น่าจะมี smart city break มาให้นะ

เพิ่มอีกสองแสนเลย กว่าจะได้

ขนาด CX-5 2.2FWD ยังไม่ได้เลยครับ ต้องเพิ่มตังค์อีกตั้ง 260,000 ถึงจะได้

ออฟไลน์ ps000000

สู้กันสนุกสำหรับ Civic Altis Mazda 3

ออฟไลน์ Harem

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ SM.

ขอบคุณครับ

ช่วงนี้ทีมงานเดินสายกันเหนื่อยเลย สู้ๆครับ

ออฟไลน์ axister

option แน่นน่าใช้มากๆ เมื่อไหร่ mazda จะเอา auto hold break กับ keyless แบบสัมผัส เอาไปตีตลาด premium ตัว entry ได้เลย

ออฟไลน์ anakkal

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ohaboy

ขอบคุณครับ :D