ผู้เขียน หัวข้อ: ได้ข่าวแจ๊สจะออกตัวใหม่ ใครมีรายละเอียดบ้างค่ะ  (อ่าน 6084 ครั้ง)

ออฟไลน์ lookjeab

• Newbie
  • *
อ่านเจอจากหลายๆได้ข่าวแจ๊สจะออกตัวใหม่

ได้ข่าวว่าจะมาเดือนกรกฎาคม ถามเซลล์ก็ไม่ยอมบอก   บอกแต่ว่าไม่มี 

แต่มีหลายๆคนที่ของแล้ว (แต่เค้าเองก็ไม่ทราบรายละเอียด รู้แต่ว่าออกใหม่)

ใครมีรายละเอียดบ้างค่ะ ช่วยหน่อยค่ะ

จองแจ๊สไว้ตั้งแต่เมษา ได้รถกรกฎา พอดี ไม่อยากออกปั๊บตกรุ่นทันที

ออฟไลน์ toptaro

• Jr. Member
  • **
เก็บข้อมูล

ออฟไลน์ Best_Vorakit

• Sr. Member
    • Cars and Motion: A Blog about Cars and Travel
ถ้าดูตามอายุของโมเดลแล้ว ก็น่าจะได้เวลา minor change ภายในปีนี้ครับ แต่ผมก็ไม่ทราบว่ามีรายละเอียดการเปลี่ยนแปลงอย่างไรบ้างครับ รอผู้รู้มาตอบครับ

ออฟไลน์ koruru

Re: ได้ข่าวแจ๊สจะออกตัวใหม่ ใครมีรายละเอū
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2010, 20:03:32 »
เร็วสุดก็ ปลายปีนี้ ประมานเดือน 11 แต่ช้าสุดก็ ต้นปีหน้า คับ

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
ข่าวเทียมรึเปล่าครับ

ออฟไลน์ Deaw_BenZ''

เออ..น่าคิดเหมือนกันนะ ถ้าจองรถไว้แล้ว พอถึงวันรับรถเกิดมี minor change ออกมาพอดี ทำไงง่า... เหวอเลยอ่ะ (เค้าให้เปลี่ยนได้มั้ยคับ?)

ออฟไลน์ liveshow

• รถไม่แรงแต่แซงยาก
เปลี่ยนได้แต่ของแถม อด รอ รถ ใหม่
ซื้อไปเถอะครับ เดียวรุ่นใหม่ก็ตกรุ่น มันก็แค่ ทาลิปสติก ปัดแก้มใหม่ ไม่ได้เปลี่ยนตัวซะหน่อย
ก็แค่คนธรรมดา ไม่ลองก็ไม่รู้

ออฟไลน์ arta1722

• Jr. Member
  • **
ตัวนี้รึป่าว

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
ข้างบนน่าจะเพิ่มรุ่นย่อยหรือไม่ก็ Nanochange มากกว่านะครับ
-------------
ส่วน Jazz ถ้าอิงตามอายุขาย ประมาณ กค - ตค จะไมเนอร์เชนจ์ที่ญี่ปุ่นแล้ว
ถ้าเดาถูก ที่ไทยจะมาในมอเตอร์โชว์ปีหน้าครับ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ joufo

รอ แจ๊ซ ไฮบริด ครับ
ถ้ามาจริงๆ ซื้อแน่นอน 1 คัน  ;)

(แต่ราคาต้องไม่แพงเวอร์ เหมือน ฟรีด นะครับ)

ออฟไลน์ kritphakhin