ผู้เขียน หัวข้อ: // กระทู้แสดงความคิดเห็น The Coup Channel : เปิดตัว/เจาะลึก NEW Honda CR-V //  (อ่าน 6383 ครั้ง)

ออฟไลน์ The Coup Channel

• Hero Member
ขออภัยที่ช้าไปนะครับ สำหรับ The Coup Channel ที่ไปบุกงานเปิดตัว
NEW Honda CR-V มา คราวนี้เสร็จเรียบร้อยแล้ว มาพร้อมกับรายละเอียดตัวรถ
ดูกันเพลินๆ เชิญชมและคอมเมนต์กันได้ตามอัธยาศัยเลยครับ

http://www.headlightmag.com/the-coup-channel-new-honda-cr-v-2017/

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 20, 2017, 17:12:47 โดย MoO Cnoe »

ออฟไลน์ SLuang

ไม่ชอบล้อลายนี้เลย มันดูไม่หรู

ออฟไลน์ SM.

ขอบคุณครับ

สนุก มีสาระ เหมือนเดิม  ::) ::) ::)

ออฟไลน์ zeriw009

• Sr. Member
ขอบคุณครับ
㋡  ㋡ ขายรถที่สวยสมบูรณ์แบบในตอนนี้ อีก 50 ปี จะเอาอะไรมาขาย

ออฟไลน์ aunn2515

• Jr. Member
  • **
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ChotLife

ถ้าผมกำลังจะซื้อCR-V ผมจะซื้อ 2.4 ตัว Top แน่นอน แต่ขอเกียร์ออโต้ธรรมดาได้มั้ย ไม่อยากได้ CVT ขับไม่มันเลย

ออฟไลน์ gf260

• Full Member
รถสวยน่าใช้มากครับ

ออฟไลน์ MUK

ขอบคุณครับ รถน่าใช้ครับ

ออฟไลน์ Xyclop

ล้อลายนึ้มำไมเกลียดกันจัง ขี้เหร่ขนาดนั้น
ผมดูไปดูมาก้อยังดีกว่าขอบ17 หลายขุม

ออฟไลน์ ps000000

crv 7 ที่นั่ง ทำให้ cx5 โฉมหน้าต้องที 7 ที่นั่งด้วยเลย

ออฟไลน์ Dark Overlord

• Hail to the darkside
ล้อลายนึ้มำไมเกลียดกันจัง ขี้เหร่ขนาดนั้น
ผมดูไปดูมาก้อยังดีกว่าขอบ17 หลายขุม

ผมว่าล้อจงใจให้ลายนี้มาเพราะตั้งใจให้ดูถึกๆ คือมันเข้ากับหน้าถึกๆ
ของรถมาก CRV รุ่นนี้เน้นสัดส่วน กับเน้นถึกๆ ผมชอบมาก  ;D

ออฟไลน์ rotaryman

แม็คลายนี้ผมก็ว่าเยอะไปหน่อย แต่คุณภรรยากลับชอบบอกดุดี 555

AuNaraKa

• บุคคลทั่วไป
crv 7 ที่นั่ง ทำให้ cx5 โฉมหน้าต้องที 7 ที่นั่งด้วยเลย

รู้ได้ไงครับว่า CX5 จะมา 7 ที่นั่ง ทำงานใน Mazda เหรอครับ