ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้ใครอยากไปเดินเล่น shopping ผ่อนคลาย.. Central เปิดครับ  (อ่าน 3762 ครั้ง)

ออฟไลน์ GUDJA-MAN

• Hero Member
update : ขอแก้ไขข้อมูล ตามคุณ the keanetona ครับ

Central Department Store แก้ไขข้อมูล: ศุกร์ 21 พ.ค. เซ็นทรัลชิดลม"ปิด"ให้บริการ
สาขาอื่นเปิดบริการ 11.00- 18.00 น. ยกเว้น สาขาสีลมคอมเพล็กซ์ และกาดสวนแก้ว ขออภัยความไม่สะดวกมา ณ ที่นี้.

ข้อมูลจาก : http://www.facebook.com/#!/pages/Central-Department-Store/160733491520

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 21, 2010, 09:33:09 โดย GUDJA-MAN »

ออฟไลน์ CRO

• Sr. Member
ho ข่าวดีในรอบ 2-3 วันนี้  ;D

ออฟไลน์ Ninezti

• Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
ข่าวดีครับ ขอยคุรครับแต่ก็ไม่ค่อยกล้าออกไปเผื่อมีรอบสอง 55

keanetona

• บุคคลทั่วไป
ขออัพเดทนะครับ

Central Department Store แก้ไขข้อมูล: ศุกร์ 21 พ.ค. เซ็นทรัลชิดลม"ปิด"ให้บริการ สาขาอื่นเปิดบริการ 11.00- 18.00 น. ยกเว้น สาขาสีลมคอมเพล็กซ์ และกาดสวนแก้ว ขออภัยความไม่สะดวกมา ณ ที่นี้.

ออฟไลน์ PuM

• Jr. Member
  • **
    • iPum
ข่าวดีจริงๆ ขอบคุณครับ.... เที่ยงๆ เดี๋ยวไปเดิน Central แจ้งฯ ซะหน่อยดีกว่า

ออฟไลน์ kritphakhin

ไปเดินเดอะมอร์แทนแล้วครับ