ผู้เขียน หัวข้อ: // กระทู้แสดงความคิดเห็น The Coup Channel : Range Rover Evoque Convertible //  (อ่าน 3270 ครั้ง)

ออฟไลน์ The Coup Channel

• Hero Member
The Coup Channel ตอนล่าสุดมาแล้วครับ พาทุกคนไปชมงานเปิดตัว
Range Rover Evoque Convertible เป็น SUV เปิดประทุน ไม่เหมือนใคร
สามารถรับชมและแสดงความคิดเห็นได้ตามอัธยาศัยครับ

http://www.headlightmag.com/the-coup-channel-new-range-rover-evoque-convertible/

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 31, 2017, 11:25:24 โดย MoO Cnoe »

ออฟไลน์ SM.

Re: // กระทู้แสดงความคิดเห็น The Coup Channel : Range Rover Evoque Convertible //
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2017, 16:35:19 »
ขอบคุณครับ

ติดตามตลอด  ::) ::) ::)

ออฟไลน์ boycatbay

• Full Member
Re: // กระทู้แสดงความคิดเห็น The Coup Channel : Range Rover Evoque Convertible //
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2017, 17:55:24 »
กำลังรอชมเลยครับ
วันนั้นไป ไม่รู้พวกพี่ถ่ายทำตอนไหน เพราะงานกว่าจะเลิกก็สองทุ่มแล้ว 555
Toyota Fortune 2.4V : 2015
Hyundai H-1 Deluxe :2012
I'm Boycatbay!

ออฟไลน์ MoO Cnoe

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2017, 10:36:04 »
วันนั้นไป ไม่รู้พวกพี่ถ่ายทำตอนไหน เพราะงานกว่าจะเลิกก็สองทุ่มแล้ว 555

รอถ่ายหลังจากงานเปิดตัวเสร็จครับผม ราวๆ 2-3 ทุ่ม

ออฟไลน์ boycatbay

• Full Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2017, 19:48:40 »

รอถ่ายหลังจากงานเปิดตัวเสร็จครับผม ราวๆ 2-3 ทุ่ม

อ่อครับ ผมจบงานก็กลับทันที เลยไม่ทันได้ดูพวกพี่ถ่ายทำ
ตอนแรกจะกลับตั้งแต่ทุ่มนิดๆ แต่พนักงานบอกให้รอ รับรางวัลหลังจบงานก่อน

ที่ผมแปลกใจคือ เขานำตัวนี้เข้ามาก่อน Discovery อีก ทั้งๆ Discovery น่าจะมีคนสนใจอยู่เยอะ
เสียแค่ ศูนย์มีแห่งเดียว ถ้าผู้ถือสิทธิ์ใหม่ ลงทุน เปิดเพิ่ม น่าจะโอเคไม่น้อยครับ
Toyota Fortune 2.4V : 2015
Hyundai H-1 Deluxe :2012
I'm Boycatbay!