ผู้เขียน หัวข้อ: ขอประชาสัมพันธ์นะครับ : Big Cleaning Day AGAIN By VSRA  (อ่าน 2650 ครั้ง)

ออฟไลน์ BnN

• Hero Member
ขอประชาสัมพันธ์นะครับ : Big Cleaning Day AGAIN By VSRA
« เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2010, 19:43:58 »
พอดีได้ข้อความมาจากเพื่อนครับ เลยเอามาประชาสัมพันธ์ให้ทราบกัน เผื่อใครสนใจ

" ในวันอาทิตย์ที่ 30 พฤษภาคม

กลุ่มอาสาสมัคร นิสิต นักศึกษาฟื้นฟูสภาพเมืองที่ได้รับผลกระทบจากเหตุการณ์ไม่สงบ ได้จัดกิจกรรม Big Cleaning Again By VSRA ณ สวนลุมพินี

จึงขอเชิญชวนประชาชนชาวไทยทุกท่านได้ร่วมแรงร่วมใจกันอีกครั้ง ร่วมกันทำความสะอาดพื้นที่บริเวณสวนลุมพินี ให้สะอาดเอี่ยมใหม่ ไฉไลกว่าเดิม ครั้งนี้ มาแต่ตัวและหัวใจ ฟื้นฟูประเทศให้สวยงาม

ผู้ที่สนใจเข้าร่วมกิจกรรมนี้ ขอเชิญชวนให้ใส่เสื้อที่มีสัญลักษณ์ หรือ มีความหมายเกี่ยวกับการเชิดชูสถาบันชาติ หรือ พระมหากษัตริย์ เพื่อเป็นการรวมพลังคนไทยให้เข้มแข็งค่ะ

ส่วนเรื่อง เวลาและรายละเอียดเพิ่มเติม จะมีการแจ้งให้ทราบอีกทีนะคะ

ทั้งนี้ กลุ่ม VSRA ได้รับงานจากทางกรุงเทพมหานครโดยตรง ไม่ต้องห่วงเรื่องความปลอดภัย อุปกรณ์ และสวัสดิการค่ะ

แล้วเจอกันนะคะ "

กรุงเทพฯ...ชีวิตดีๆที่ลงตัว  ครับ  ;)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 25, 2010, 19:45:35 โดย BnN »

ออฟไลน์ PapaRo@ch~*

Re: ขอประชาสัมพันธ์นะครับ : Big Cleaning Day AGAIN By VSRA
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2010, 20:34:41 »
อาทิตย์ที่แล้วตื่นสาย

รอบนี้ไปแน่นอน  ;)

ออฟไลน์ PuppyKak

• Full Member
Re: ขอประชาสัมพันธ์นะครับ : Big Cleaning Day AGAIN By VSRA
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2010, 21:17:57 »
ไปช่วย ๆ กันครับ จริง ๆ อยากให้มีวันนี้สักปีละหน เป็นวันหยุด
ให้คนไทยได้ออกมาทำกิจกรรมร่วมกัน ได้ออกมาทำความสะอาดบ้านเมือง
ได้ทั้งความสามัคคี และบ้านเมืองสะอาดด้วย

ออฟไลน์ Tonaka

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2010, 21:21:51 »
จะพยายามพาเพื่อนๆไปให้ได้ครับ
阿蘇山