ผู้เขียน หัวข้อ: // กระทู้แสดงความคิดเห็น Full Review ทดลองขับ Mercedes-Benz M-Class ML280CDI //  (อ่าน 24238 ครั้ง)

ออฟไลน์ BBOnLY

• Hero Member
    • เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
ขอบคุณมากๆครับพี่จิม
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ Wisidsak

• My life is HONDA
    • ICONacc
ขอบคุณครับ
  ปังปอนด์ป่วน...คร๊าบ

ออฟไลน์ joufo

ผมก็เคยมีโอกาสได้ขับตัวนี้ ในงานของเบนซ์ เค้าหนะครับ
(ที่ได้ขับตัวนี้ เพราะว่า ตอนนั้น ทุกคนต่างแย่งกันขับ เอส คลาส
เลยเหลือ ตัวนี้ว่างให้ผมขับ โดยที่ไม่ต้องไปแย่งกับใคร)

เจออาการแบบนี้เหมือนคุณจิมมี่เลย

อ้างถึง
แต่ก็ยังทำใจไม่ได้เท่าไหร่ กับการคว้าอากาศไปเจอขวดน้ำ ยามที่คิดจะเข้าเกียร์.. (T_T)

จะเปลี่ยนเกียร์ ดันเจอขวดน้ำซะงั้น เหอๆๆๆ

ออฟไลน์ CRO

• Sr. Member
อ่านจบแระครับ สนุกเหมือนเดิมครับ

แต่ตอน3 ของรถด้านนอกดูเหมือน fortuner เลย

มันก็คล้ายๆๆ fortuner เหมือนกันนะนี่  :D :D 

จะมีริวิว hummer ไหมครับ อยากดูครับ ขอบคุรครับ  ;D ;D

อาา คิดเหมือนกันเลยครับ ด้านข้างดูคล้ายๆ fortuner รึพี่โตไปลอกเข้ามา o_O
แต่ยังไงก็ยังอ่านสนุก เหมือนเดิมครับ

ออฟไลน์ Lovely_Car

• Sr. Member
ขอบคุณมากเลยครับผม

ชอบจริงๆรุ่นนี้

ออฟไลน์ Buffy

ขอบคุณมากกกก ครับ รอมานาน

\o\/o/\o\/o/\o\/o/
\o\/o/\o\/o/\o\/o/
( รูปคนโ[กมือไปมา)

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
ขอบคุณมากคับสำหรับ Review คุณภาพคับแก้วเช่นเคย  ;D
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ Yinglek

• Full Member
ขอบคุณสำหรับรีวิวดีๆค่ะ :)
X6 , Panamera , Everest

ออฟไลน์ otiss

• Newbie
  • *
  • ????
พี่ฮะๆ แล้ว audi Q5 ละครับ ไม่เห็นมี ในข้อเปรีบยเทียบอ่ะ มันระดับเดียวกันป่าวอ่ะครับพี่
ผมเคยเห็น อย่างสวยเลยครับ
ขอบคุณนะครับพี่ สำหรับ รีวิว
ว่าแต่ อยากอ่าน E class coupe มากเลย เห็นตัวจริงมา ชอบอย่างแรง

ออฟไลน์ tommyr28

• Jr. Member
  • **
ขอบคุณคุณ Jimmy มากๆ ครับ สำหรับ รีวิว ... มีความคิดเห็นส่วนตัวเหมือนท่านอื่นๆ เกี่ยวกับเกียร์ครับ

คือ.....แต่ก็ยังทำใจไม่ได้เท่าไหร่ กับการคว้าอากาศไปเจอขวดน้ำ ยามที่คิดจะเข้าเกียร์...    ;D ;D ;D
**Neo Club 1.8 Sedan**