ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆครับต้นทุนโบรชัวร์รถที่ญี่ปุ่นแพงกว่าไทยไหมครับ  (อ่าน 2750 ครั้ง)

ออฟไลน์ nass1880

• Newbie
  • *
พี่ๆคนไหนเคยไปที่ญี่ปุ่นบ้างครับและราคาแพงไหมครับ

ออฟไลน์ AkE

• Hero Member
แพงกว่าอยู่แล้วครับ ยิ่งเยอรมันยิ่งหนัก

ออฟไลน์ OXYGEN2

• เครื่องปั่น
ถ้าพิมพ์เยอะ ส่งงานพิมพ์ไปจีนครับ
2021 - BMW 530e
2023 - Tesla Model Y Performance
2023 - Tesla Model Y RWD

My website~ :) ;) :D 8)

ออฟไลน์ Devil13

คิดว่าแพงกว่าตามค่าครองชีพประเทศเค้าครับ
ส่วนตัวไม่เคยซื้อเลย เวลาไปดูงานก็หยิบๆมาเพียบ แต่มียี่ห้อเดียวครับ แต่ก่อนไปทุกครั้งหยิบมาทุกครั้ง เดียวนี้ไม่เอาแล้ว อ่านในเวปเอาดีกว่า