ผู้เขียน หัวข้อ: 2018 Toyota Camry : First Impressions เผื่อคนที่ลังเลว่าจะออกปีนี้ หรือรอดีครับ  (อ่าน 17158 ครั้ง)

ออฟไลน์ Dark Overlord

• Hero Member
  • Hail to the darkside
ที่วางแก้ว คล้าย เทียน่า L33 เลย
ผมชอบพนักพิงเบาะ นอกนั้นดูคลิปแล้ว ไม่ค่อยโดนแฮะ

ใช่ครับ ปกติทำตัวหนุ่มขึ้น สิ่งที่ป๋าๆ ถูกใจกลุ่มเป้าหมายเดิมจะถดถอยลง
ผมล่ะกลัวว่า Camry ปัจจุบันน่ะป๋าสุดหรูสุดแล้ว

ออฟไลน์ SM.

รอเทียบกับ accord ก่อนดีกว่า  8) 8) 8)

ออฟไลน์ WTR007

• Newbie
  • *
งานนี้สงสัยต้องดูกันยาวๆ ทั้งสเปคที่ไทย และออพชั่นว่าจะหรูหรา ฟัดกับคู่แข่งได้แค่ไหนด้วยแหะ

ออฟไลน์ thanakorn

• Full Member
วัยรุ่นสุดๆ มีไฟสตอปด้วย ผมว่าก้าวกระโดดมาก วัสดุก็ดูดี เหมือนเอาใจวัยกลางคน มากกว่า

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
รอดิครับ...

ออฟไลน์ rojsak2021

ถ้าไม่ตัด option  ก็น่าใช้ครับ

ออฟไลน์ golf8023

มาบ้านเรา ความสปอร์ตน่าจะหายไปเกลี้ยงเลยครับ
จะเหลือแต่ความหรูหรา สง่างาม และอาจจะน่าเบื่อ

ออฟไลน์ +@ Krishna @+

• *_* รถที่ดี คือ รถที่ใช้แล้วมีความสุข ^_^
ไม่พูดถึงสมรรถนะ
ตอนเป็นภาพนิ่ง  ด้านหน้าสวยมาก  ด้านหลังธรรมดาเหมือนโฟกัส

พอออกมาจริง ทำไมด้านหน้าดู....... :P  แต่ด้านหลังสวยอยู่
คือตลกดี  ยิ่งตัวหลังคาดำนี่แนว ฟอร์จูนเนอร์ trd เลย  เบาะแดงไม่เบรกสีอีก  :P
หรือเราตาไม่ถึง หรือเราแก่หว่า  ;D

ออฟไลน์ napanku74

• Jr. Member
  • **
รอไม่ไหวจัดรุ่นปัจจุบันมาได้สองอาทิตย์แล้วครับ ภายนอกชอบที่ด้านท้ายแต่ด้านหน้ามันล้ำไปหน่อยไม่ถูกใจเท่าไร ส่วนตัวไม่กล้วตัวรถตกรุ่นเท่าไรแต่กลัวเจ็บใจหากรุ่นใหม่ถอดเครื่อง 2.0ทิ้งตามแบบ crv ที่เหลือ แค่ 2.4 กับ disel กลัวว่า toyota จะเหลือแค่ 2.5 กับ HV แล้วราคาเริ่มต้นพอๆกับเดิม
ผมก็กำลังคิดหนักครับ ว่าจะจัดตัวปัจจุบัน 2.0G ไม่ Ex หรือรอรุ่นใหม่ดีครับ