ผู้เขียน หัวข้อ: // ราคาอย่างเป็นทางการ Audi TT TFSI Quattro - 3,199,000 บาท (นำเข้า CBU) //  (อ่าน 72198 ครั้ง)

ออฟไลน์ r0u0g0e0k

• Sr. Member
รบกวนถามครับ รุ่นนี้ไม่มีจอกลางอยู่แล้วไหมครับ

หรือ ทำราคามาแล้วตัดจอกลางทิ้งครับ

มีครับ เเต่ออดี้ทำให้มันไปอยู่ในเรือนไมล์  โดนทำเรือนไมล์เป็นจอสี สามารถดูเเผนที่เเละเเสดงผลทุกอย่างได้

ออฟไลน์ keng

ปล. audi อาจจะมีโชว์รูมโซนฝั่งธนด้วยนะครับ ^ ^ อยู่ระหว่างเจรจา
ทาง audi เค้าบอกว่าเค้าจะปั้น audi ให้เป็น brand premium mass มากขึ้น เทียบชั้น bmw benz ที่คนใช้เยอะๆ

พอทราบมั้ยครับฝั่งธนว่าแถวไหนครับ เห็นราคาแล้วโอเค ทำราคาได้ดีครับ เงื่อนไขวารันตี 5 ปี ช่วยเหลือฉุกเฉิน 5 ปี ถ้ามีศูนย์ฝั่งธนด้วย 

น่าสนใจมากๆ น่าจะมีโอกาสได้ใช้ออดี้บ้าง
จากที่ประกาศอยู่เส้นพระรามที่ 2 ครับ ผมดูแล้วน่าจะตรงข้าง HomePro

ขอบคุณครับ ข่าวดีมากๆ แถวพระรามสองสะดวกมากๆครับ  :-*

ออฟไลน์ keng

ปล. audi อาจจะมีโชว์รูมโซนฝั่งธนด้วยนะครับ ^ ^ อยู่ระหว่างเจรจา
ทาง audi เค้าบอกว่าเค้าจะปั้น audi ให้เป็น brand premium mass มากขึ้น เทียบชั้น bmw benz ที่คนใช้เยอะๆ

พอทราบมั้ยครับฝั่งธนว่าแถวไหนครับ เห็นราคาแล้วโอเค ทำราคาได้ดีครับ เงื่อนไขวารันตี 5 ปี ช่วยเหลือฉุกเฉิน 5 ปี ถ้ามีศูนย์ฝั่งธนด้วย 

น่าสนใจมากๆ น่าจะมีโอกาสได้ใช้ออดี้บ้าง
จากที่ประกาศอยู่เส้นพระรามที่ 2 ครับ ผมดูแล้วน่าจะตรงข้าง HomePro

อาจจะไม่ใช่พระราม2 นะครับ
อาจเป็น ถ.ราชพฤกษ์ ^ ^ แต่ยังไม่ชัวร์นะครับ เค้าอยู่ระหว่างหาสถานที่ครับ

ขอบคุณครับ ราชพฤกษ์ก็ยังโอเคครับ ถือว่าก็ยังสะดวกเช่นกัน

ออฟไลน์ Jacob

• Hero Member
ทำเอาผมขำกระทู้ mx-5 ไปเลยจริงๆ
ปล.ข้างในออดี้อย่างหรูเลย

ออฟไลน์ J_Serie5

ถ้ายอดขายดีส่วนลดคงน้อย แต่ถ้าขายไม่ดี ราคาคงลดลงมาที่ 2 ล้านปลาย  ;D

ออฟไลน์ JT

• Jr. Member
  • **
รบกวนถามครับ รุ่นนี้ไม่มีจอกลางอยู่แล้วไหมครับ

หรือ ทำราคามาแล้วตัดจอกลางทิ้งครับ

มีครับ เเต่ออดี้ทำให้มันไปอยู่ในเรือนไมล์  โดนทำเรือนไมล์เป็นจอสี สามารถดูเเผนที่เเละเเสดงผลทุกอย่างได้

แล้วเวลาคนนั่งข้าง ต้องชะเง้อดูตรงคนขับสิครับ ผมล่ะงงเลย

ออฟไลน์ V221

ทำเอาผมขำกระทู้ mx-5 ไปเลยจริงๆ
ปล.ข้างในออดี้อย่างหรูเลย
แสดงว่าTTทำราคาได้สวยงามจนMX-5ดูแพงไปเลย 555
BMW 750E M SPORT

ออฟไลน์ V221

แล้วเวลาคนนั่งข้าง ต้องชะเง้อดูตรงคนขับสิครับ ผมล่ะงงเลย
Audi เค้าเน้นรุ่นนี้ให้เฉพาะคนขับครับ ส่วนคนนั่งเอาไว้นั่งเป็นเพื่อนอย่างเดียว 555
BMW 750E M SPORT

ออฟไลน์ Fericire

• Jr. Member
  • **
Re: // ราคาอย่างเป็นทางการ Audi TT TFSI Quattro - 3,199,000 บาท (นำเข้า CBU) //
« ตอบกลับ #68 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2017, 02:17:54 »
รูปทรงเกียร์น่าจะเป็นแบบ A4 A5

คันนี้ 0-100กี่วิครับ
2018 TAXI