ผู้เขียน หัวข้อ: บอกนางงามทีค่ะว่า ทำไม logout ไม่ได้คะ  (อ่าน 26453 ครั้ง)

นางงามจักรยาน 2009

• บุคคลทั่วไป
ระบบเสียหรือเปล่าคะ ทำไม ล๊อกเอาท์ ไม่ได้ นางงามงงค่ะ

ออฟไลน์ RhinoMango

• Very Rhino User
  • Hero Member
  • Let's get back to '94.
Re: บอกนางงามทีค่ะว่า ทำไม logout ไม่ได้คะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 05, 2009, 19:31:16 »
มะกี้ลองด้วยตัวเอง ผมสามารถ log out ได้ปรกติครับ  ;)

ขอทราบอาการโดยละเอียดด้วยครับ ตอน login เข้าทางไหน ติ๊กคำสั่งอะไรบ้าง
แล้วตอน logout กดอะไรปุ่มไหน แล้วมีอาการอย่างไรครับ  :)

ขอบคุณครับ

:. Volkswagen Vento VR6 '94 // :. Nissan NX "กูปรี" '94

You can Follow me on Twitter : @rhinomango

ออฟไลน์ Nuttie

• Sr. Member
Re: บอกนางงามทีค่ะว่า ทำไม logout ไม่ได้คะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2009, 14:45:40 »
ผมลองก่อนหน้านี้แล้วก็ปรกตินะครับ

อาจจะมีสาเหตุมาจาก ระบบชื่นชอบนางงามเป็นพิเศษ จึงไม่อยากให้นางงาม Logout ^^