ผู้เขียน หัวข้อ: FAST Auto Show วันนี้เป็นรอบคนทั่วไปหรือยังครับ  (อ่าน 4339 ครั้ง)

ออฟไลน์ OXYGEN2

• Hero Member
    • เครื่องปั่น
FAST Auto Show ที่จัดช่วง 28-2 ไม่ทราบว่าวันนี้วันแรกเป็นรอบคนทั่วไปหรือยังครับ หรือต้องรอวันพรุ่งนี้ครับ
2021 - BMW 530e
2023 - Tesla Model Y Performance
2023 - Tesla Model Y RWD

My website~ :) ;) :D 8)

ออฟไลน์ Uzsa

• Full Member
Re: FAST Auto Show วันนี้เป็นรอบคนทั่วไปหรือยังครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2017, 13:42:59 »
คนทั่วไปเข้าได้ตั้งเเต่หลัง 10 โมงเช้าล่ะครับ

ออฟไลน์ Nikle_pk

Re: FAST Auto Show วันนี้เป็นรอบคนทั่วไปหรือยังครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2017, 18:40:18 »
สอบถามครับ
งานนี้มาครบทุกค่าย
แล้วมีเทสไดรท์ให้ลอง
ไหมครับ
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ ยิ้มละไม

• Sr. Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2017, 20:34:08 »
แอบไปแวะมา มาไม่ครบครับ แต่เจ้าหลัก ๆ มา เช่น TOYOTA HONDA NISSAN MAZDA SUBARU AUDI etc. รถโชว์น้อม ไม่เยอะ ส่วน Test Drive ไม่แน่ใจ จัดที่ HALL น่าจะ 105 แยกนะครับ ไม่ได้จัดที่ HALL ใหญ่  ส่วนอีก HALL นึงก็เป็น USE Car แต่ราคาแร็งสส์ สงสัยตั้งไว้เผื่อต่อ

Booth ขายของน้อยมาก ๆ

ออฟไลน์ jztang

• Born To Race
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2017, 20:44:35 »
มีพริตตี้มั้ยครับ

ออฟไลน์ Nikle_pk

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2017, 22:13:53 »
แอบไปแวะมา มาไม่ครบครับ แต่เจ้าหลัก ๆ มา เช่น TOYOTA HONDA NISSAN MAZDA SUBARU AUDI etc. รถโชว์น้อม ไม่เยอะ ส่วน Test Drive ไม่แน่ใจ จัดที่ HALL น่าจะ 105 แยกนะครับ ไม่ได้จัดที่ HALL ใหญ่  ส่วนอีก HALL นึงก็เป็น USE Car แต่ราคาแร็งสส์ สงสัยตั้งไว้เผื่อต่อ

ขอบคุณครับ งั้นรอปลายปีเลยละกัน
กลัวไปแล้วไม่คุ้ม
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ ยิ้มละไม

• Sr. Member
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2017, 22:19:57 »

ขอบคุณครับ งั้นรอปลายปีเลยละกัน
กลัวไปแล้วไม่คุ้ม

เดี๋ยว ส.ค.  มี Big Motor sales งานนี้ใหญ่กว่า ของเยอะกว่า น้อง ๆ Motor EXPO

ออฟไลน์ Barracuda

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2017, 05:55:55 »
มีพริตตี้มั้ยครับ
แหม่ๆๆๆ

ออฟไลน์ GaB

• Full Member
  • #StickShiftLife
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2017, 22:47:30 »
ตอนแรกว่าจะลองแวะไปดู แต่อ่านดูแล้ว รอไป Big Motor Sale ดีกว่า เพิ่งเคยไปครั้งแรกปีที่แล้ว ประทับใจครับ