ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามเรื่องรถไฟฟ้า Tesla ครับ  (อ่าน 2847 ครั้ง)

ออฟไลน์ -Anonymous-

• Hero Member
  • Catch me if you can !!!
ขอถามเรื่องรถไฟฟ้า Tesla ครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2017, 16:24:27 »
ต่างประเทศเค้ามีแต่งกันบ้างมั้ยครับ ปรับแต่งพละกำลังกันต่อได้บ้างมั้ยครับ หรือแต่งได้แค่เพิ่มความเท่สวยของรถอย่างเดียว

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ khunpan33

• Sr. Member
  • ขับหน้า-ขับหลัง-ขับสี่ ไม่เท่าขับรถดีมีน้ำใจ
Re: ขอถามเรื่องรถไฟฟ้า Tesla ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2017, 18:10:54 »
มันมีให้เลือกแบตเตอรี่จากโรงงานแค่นั้นครับว่าจะเอากี่ KW ส่วนความแรงรุ่น Top ที่มี insane mode อันนั้นก็เร็วจะแย่อยู่แล้วครับ 0-100 ไม่ถึง 4 วิมั้ง แต่พวกชุดแต่งน่าบอดี้น่าจะมีอยู่นะครับ