ผู้เขียน หัวข้อ: .....โยนหินถามทาง.....โมเดลรถประกอบเอง  (อ่าน 19917 ครั้ง)

.....โยนหินถามทาง.....โมเดลรถประกอบเอง
« เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2017, 13:01:21 »
อยากได้โมเดลรถที่ประกอบเอง พวก tamiya aohshima ที่เป็นแบบoffroad 4x4 ประมาณนี้ครับอยากทราบว่าหาแหล่งซื้อที่ไหนได้บ้าง   มีรุ้นไหนบ้างช่วยแนะนำทีครับ ขอบคุณครับ
{

ออฟไลน์ Devil13

• Hero Member
Re: .....โยนหินถามทาง.....โมเดลรถประกอบเอง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2017, 07:15:46 »
แต่ก่อนเคยเห็นที่สะพานเหล็ก
ตอนนี้น่าจะย้ายไป Mega Plaza แล้วมั้งครับ
ส่วนตัวชอบ Tamiya มีสีของเค้าด้วยเทียบเบอร์ง่าย ทำดีๆ สวยเหมือนกับหน้ากล่อง

งานโมเดลแบบนี้ต้องทำสีเก่งๆ งานถึงจะสวยครับ แอร์บลัสต้องมีถ้าใจรัก

ออฟไลน์ Ae3s-gte

• Full Member
Re: .....โยนหินถามทาง.....โมเดลรถประกอบเอง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2017, 16:21:07 »
ไม่มีผลประโยชน์กับคนขายนะครับ แต่ผมสั่งจากเจ้านี้แต่เป็นพวก มอไซค์ กับรถ JDM ของ TAMAYA
แต่พวก  4 x 4 ไม่แน่ใจว่ามีขายไหม เห็นแวว เป็น พวกแลนครุยเซอร์
........................
www.mrlhobby.com/