ผู้เขียน หัวข้อ: // Headlightmag Meeting 2017 : เริ่มเปิดลงทะเบียนแล้วที่นี่ครับ !!! //  (อ่าน 23846 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
Headlightmag Meeting 2017 : Register เปิดลงทะเบียน

ปีนี้ จัดขึ้นใน วันเสาร์ ที่ 26 สิงหาคม เวลา 17.30 น. เป็นต้นไป
ที่โรงแรมมณเฑียร ริเวอร์ไซด์ พระราม 3

ที่จอดรถมีเพียบครับ ไม่ต้องห่วง รองรับได้หลักพันคัน มีรปภ.ดูแลให้ตลอดเวลา

GPS Location : 13.689337, 100.508188
website : https://www.montien.com/riverside/TH/map.php

พบกับบรรยากาศอบอุ่นของพวกเรา The Coup Team ทุกคน รวมทั้ง สมาชิกทุกท่าน
มาเห็นหน้าค่าตากันสักหน่อยดีกว่า จะได้รู้จักทักทายกันได้ กระชับมิตร มากขึ้น
หลังจากห่างหายกันไปตั้งแต่ ปี 2015

งดเครื่องดื่ม แอลกอฮอลล์ ทุกประเภท ไม่อนุญาตให้มีในงานเด็ดขาด!
(ซึ่งก็ได้รับความร่วมมือกันเป็นอย่างดีทุกปี และหวังว่าปีนี้ก็จะเป็นเช่นกัน)

อาหารเป็นบุฟเฟ่ต์ เช่นเคยครับ เมนู ก็คล้ายๆเดิมๆ คือเลือกรายการที่
ทุกๆคน กินได้ ไม่ว่าคุณจะเป็นคน ไม่กินหมู ไม่กินเนื้อ ไม่กินสัตว์ปีก
ก็จะมีทางเลือกให้ทุกคนทั้งหมด

ถ้าใครยังไม่เคยมา Meeting กันก่อน ไม่รู้จะมาเจอใคร มาลุยดาบหน้า เหมือนเคย
ไม่ต้องห่วงครับ เดี๋ยวก็จะได้เพื่อนกลับไปเองแหละ ;D แล้วก็ มีของรางวัลติดไม้ติดมือ
กลับบ้านไปเต็มอิ่มกันทุกท่านครับ

ที่แน่ๆ ใครอยากรู้อะไร อยากถามอะไร ทั้งพี่ J!MMY พี่ Pan  หรือใครที่คาใจเรื่องไหน
อยากฟัง แฉ เรื่องอะไร ที่ไม่สามารถโพสต์ในที่สาธารณะ หรือออกอากาศได้ ก็จะได้
มาพูดคุยกันครับ

ค่าลงทะเบียน เข้าร่วมงาน 400 บาท / 1 คน (โอนเงินก่อนร่วมงาน)

สามารถเลือกโอนเงิน ผ่านทาง 4 ธนาคาร ดังนี้ครับ

- ธ.ไทยพาณิชย์ : 403-100-9592
- ธ.กสิกรไทย : 38-22-30-4477
- ธ.กรุงเทพ : 208-0-96544-1
- ธ.ทหารไทย : 270-2-01488-3

ชื่อบัญชี : ธีรพัฒน์ อาชวเมธีกุล

แจ้งหลักฐานการโอนเงิน หรือ ธนาคาร/เวลาที่โอนเงิน พร้อมระบุข้อมูล

- ชื่อ-นามสกุล + ชื่อเล่น
- ชื่อ Login ใน Webboard (ถ้ามี)
- เบอร์โทรศัพท์มือถือเพื่อติดต่อกลับ

แจ้งได้ 4 ช่องทางดังนี้ (เลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง)

1. Line id : moocnoe_2
2. e-mail : [email protected]
3. SMS / MMS : 092-920-9979
4. ข้อความหลังไมค์ ที่ link ด้านล่างนี้
http://community.headlightmag.com/index.php?action=pm;sa=send;u=663

หลังจากนั้นผมจะมาอัพเดตรายชื่อให้ที่กระทู้นี้นะครับ แล้วพบกันนะครับ
ปิดรับลงทะเบียนแล้วครับ !

update 25/8/60 เวลา 08.30 น. (110 ท่าน)
ปิดลงทะเบียนเรียบร้อยแล้ว ไม่รับลงทะเบียน walk-in หน้างานนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 25, 2017, 08:44:10 โดย MoO Cnoe »

ออฟไลน์ art_duron

• Sr. Member
โอนเงินและส่งข้อมูล​ทางอีเมล์เรียบร้อยแล้ว​ครับ​  :)

ออฟไลน์ Trafalgar

:D
- 1994 Toyota Corolla AE101 1.6 4A-FE MT
- 1995 Honda Civic EG 1.5 D15Z7 MT
- 1996 Mitsubishi Lancer Evolution IV 2.0 4G63T MT
- 2005 Toyota Hilux Vigo Cab 2.5G 2KD-FTV MT
- 2005 Toyota Fortuner 3.0V 1KD-FTV AT
- 2005 Toyota Fortuner 3.0G 1KD-FTV MT
- 2013 Honda City 1.5 L15A7 AT

ออฟไลน์ ToRToNGPaT

• Wongnai : ติดตามต้อง
โอนเงินและส่งข้อความไปทาง PM เรียบร้อยแล้วครับ  :) :)

ผมไปครั้งแรก ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ  :) (แอบเกร็งนิดๆ)
My Car = My Friend

2023 Honda HR-V 1.5 e:HEV RS E-CVT Ignite Red Metallic / Black Roof (น้องหมูแดง)
2023 Honda WR-V 1.5 RS CVT Ignite Red Metallic / Black Roof (น้องถุงแดง)

Review ของกินอร่อยๆ เรียนเชิญที่ Wongnai : ติดตามต้อง

ออฟไลน์ a601970

• ประชาธิปไตย หัวใจคือประชาชน
ทำแบบนี้คนต่างจังหวัดหมดสิทธิ์  :'(
มาจัดต่างจังหวัดบ้างสิครับ  :'(
ผมอยู่จังหวัดสุราษฎร์ธานี
ที่โรงแรมวังใต้ก็ได้

ออฟไลน์ Alzfredz

• Full Member
  • M/T Addicted!!
อยากไปมากกกกก ฮะ แต่ไม่แน่ใจเวลาเลยช่วงนี้ เช็คก่อนดีกว่า TvT
Life didn't promise to be wonderful. So, we have to make it wonderful with our hands!!

ออฟไลน์ No Trespassing

หลังไมค์พร้อมโอนเรียบร้อยแล้วนะครับ  ;)

ออฟไลน์ SP

การเดินทางยากมั้ยครับ ดูแผนที่แล้วรถไฟฟ้าใกล้สุดก็ยังห่างตั้ง 3 กม. ผมคนต่างจังหวัดแอบกังวลกลัวไปไม่ถูกครับ แหะๆ

การเดินทางยากมั้ยครับ ดูแผนที่แล้วรถไฟฟ้าใกล้สุดก็ยังห่างตั้ง 3 กม. ผมคนต่างจังหวัดแอบกังวลกลัวไปไม่ถูกครับ แหะๆ

ถ้าตามแนวมาจากรถไฟฟ้า BTS ก็ไม่ยากเลยครับ จาก BTS สุรศักดิ์ เลี้ยวซ้าย
ตรงสี่แยกก่อนขึ้นสะพานตากสิน ตรงยาวมาสุดทาง ก็เจอเลยครับ
โรงแรมมณเฑียร อยู่ใกล้ๆแยกที่ตัดกับ ถ.พระราม 3 พอดี
(โรงแรมมณเฑียร ริเวอร์ไซด์ พระราม 3 ที่ข้าวมันไก่ดังๆครับ)

หรือว่าถ้ากลัวหลง หรือ ใช้รถสาธารณะ ลง BTS ช่องนนทรี เดินข้าม
ทางเชื่อมมาลงฝั่งที่มีรถ BRT นั่ง BRT มาก็ได้ครับ ผ่านหน้าโรงแรมเลยครับ

ออฟไลน์ pkdiamond

• I 'm Axera.............
ปีนี้ขออนุญาตไม่ไปร่วมงานนะครับ ต้องเลี้ยงลูก เพราะลูกยังเล็กมาก

;)

ออฟไลน์ +@ Krishna @+

• *_* รถที่ดี คือ รถที่ใช้แล้วมีความสุข ^_^
ไปด้วย  ;D

ออฟไลน์ Steeringwheel Father

• Jr. Member
  • **
ทดไว้ก่อน น่าจะไปได้ - ห่างหอยมีตติ้งมาเป็นสิบปี ก็อาจจะดูเด๋อ ๆ หน่อยนะคับ / พ่อพวงมาลัย

ออฟไลน์ ภูมิใจไหม?

• SNK vs Playmore
ทดไว้ก่อน น่าจะไปได้ - ห่างหอยมีตติ้งมาเป็นสิบปี ก็อาจจะดูเด๋อ ๆ หน่อยนะคับ / พ่อพวงมาลัย

เอ่ออ ห่ายหายหรือเปล่าครับ?

ผมเสียดายนะ อยู่ ตจว ไปไม่ได้

จะไปเบิ้ลเครื่องในลานจอด

(ล้อเล่นนะครับ)

ออฟไลน์ Untouchable

โอ้ยยย!!!อดไป ติดงานต่างจังหวัด :'(

ออฟไลน์ Untouchable

ถ้าตามแนวมาจากรถไฟฟ้า BTS ก็ไม่ยากเลยครับ จาก BTS สุรศักดิ์ เลี้ยวซ้าย
ตรงสี่แยกก่อนขึ้นสะพานตากสิน ตรงยาวมาสุดทาง ก็เจอเลยครับ
โรงแรมมณเฑียร อยู่ใกล้ๆแยกที่ตัดกับ ถ.พระราม 3 พอดี
(โรงแรมมณเฑียร ริเวอร์ไซด์ พระราม 3 ที่ข้าวมันไก่ดังๆครับ)

หรือว่าถ้ากลัวหลง หรือ ใช้รถสาธารณะ ลง BTS ช่องนนทรี เดินข้าม
ทางเชื่อมมาลงฝั่งที่มีรถ BRT นั่ง BRT มาก็ได้ครับ ผ่านหน้าโรงแรมเลยครับ

ตามคุณหมูเลยครับ ถ้าลงจากสถานีสุรศักดิ์เลือกได้เลยครับ แท็กซี่ มอไซค์วิน ไม่เกิน70บาท ผมเคยนั่งไป

ออฟไลน์ Sleepy Boy

โห โคตรใกล้บ้านเลย ห่างกันแค่ 500 ม.  :D

ออฟไลน์ FLEX

• Newbie
  • *
See u there ;)

ออฟไลน์ punn

• may the force lead your way ...
ครึ่งเดือนหลังต้องเดินทางไปต่างจังหวัดเวลาไม่แน่นอนเลยครัช  :'(
ใกล้ๆปิดรับถึงจะบอกได้ คงเต็มไปแล้ว
เป็นคนโลกปกติธรรมดา :)
ไม่โลกสวย และไม่โลกมืด อยู่กับความเป็นจริงและพลังงานบวก ..

ปราชญ์สอนสิ่งไหน คนก็จะจำสิ่งนั้น
ประสบการณ์เจอแบบไหน คนก็จะคิดทางนั้น
ต่างคนต่างประสบการณ์เรียนรู้สิ่งเดียวกัน ก็จะออกมาแตกต่างกันไปครับ

ออฟไลน์ sirisak_ac118

ไปแน่นอนครับ ^^

ออฟไลน์ eaksuchart

ปีนี้ขออนุญาตไม่ไปร่วมงานนะครับ ต้องเลี้ยงลูก เพราะลูกยังเล็กมาก

;)

เหมือนกันเลยครับ ผมลูกคลอดเดือน สิงหาที่จะถึงนี้เหมือนกัน อดไปเลย
รอบที่แล้วสองปีก่อน สนุกมาก ความรู้เพียบ สาระล้น ของฝากเต็มรถ

ออฟไลน์ Anantum

• Newbie
  • *
แล้วพบกันครับ

ออฟไลน์ Teonk

• Newbie
  • *
พี่โต้งไปกับพี่จอยครับ :) โอนแล้วครับ ตอน 2105น

ออฟไลน์ nuoOF

• Jr. Member
  • **
 ;D ไปด้วยคนครับ

ออฟไลน์ Nui

• Full Member
ไปด้วยครับ
ยังไม่เคยไปเลย
E12 520, E21 320, Peugeot 504, 505
Citroen CX Prestige
E30 316i, E36 318i
Mazda Lantis V6 2.0, Rover 623 GSi
Mitsubishi Pajero V6 3.5 1998, E46 323i
Mitsubishi Pajero Sport 2011
Volvo V40 T5
F30 Active Hybrid 3
C250 Coupe C205, E300 Coupe C238
G32 630d GT

ออฟไลน์ No Trespassing

น้องหมูครับ ปักหมุดกระทู้ดีไหมครับ

หล่นเร็วเหลือเกิน กลัวท่านอื่นจะมองไม่เห็นครับ

ออฟไลน์ iKrit

• Blue. Just BLUE.
ไปแน่ๆ แต่ขอเคลียเงินปลายเดือนให้เรียบร้อยก่อนนะครับ ><"
"การไม่มีดราม่าเป็นลาภอันประเสริฐ"
แต่มนุษย์มาม่าบางคนก็ชอบเปิดประเด็นทุกที เอ้อ...แปลก

น้องหมูครับ ปักหมุดกระทู้ดีไหมครับ

หล่นเร็วเหลือเกิน กลัวท่านอื่นจะมองไม่เห็นครับ

เดี๋ยวหล่นจากหน้าแรก จะปักหมุดครับผม :)

ออฟไลน์ jumpon77

ไปครับเดียวโอนเงินวันที่10อะ
http://facebook.com/jumpon.hiranyanon
https://twitter.com/jumpon77     คุยได้นะครับ.
 Corolla Altis 1.8 E MT MY2008 Corolla Altis 1.6 J AT my2011 Isuzu D-MAX Spark my2003

ออฟไลน์ patzahut

อยากไปแต่อยู่ภูเก็ตงับ อดเบย

ออฟไลน์ BestHuafoo

• เอี๊ยดแอ๊ด
ต้องลงชื่อทางหลังไมค์แล้วตามด้วยโอนค่าเข้างานใช่ไหมครับ