ผู้เขียน หัวข้อ: // กระทู้แสดงความคิดเห็น The Coup Channel : เล่น NEW BMW 520d Sport รุ่นประกอบใน //  (อ่าน 5258 ครั้ง)

ออฟไลน์ The Coup Channel

• Hero Member
เปิดตัวไปแล้วสำหรับ BMW 520d Sport รุ่นประกอบในประเทศ พร้อมราคาและเงื่อนไขโปรแกรม BSI แบบใหม่
The Coup Channel ก็ไม่พลาดไปเก็บภาพบรรยากาศงาน รวมถึงไปเล่นรถคันจริง เช่นเคยครับ เชิญชมได้ตามลิ้งค์ด้านล่างนี้ครับ

http://www.headlightmag.com/the-coup-channel-new-bmw-520d-sport-g30/

ออฟไลน์ Peet Sayumpoo

ส่วนตัวว่า Luxury line สวยกว่า Sport line ครับ ขอบคิ้วต่างๆและปลายท่อ ตกแต่งเป็นโครเมี่ยม ดูมีราคากว่าดำๆของ Sport ครับ
แล้วแม็กฯของ Sport นี่ดูแปลกๆอะครับ ไม่ค่อยโดน

ปล. ความชอบส่วนตัวล้วนๆน่ะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 10, 2017, 22:58:35 โดย Peet Sayumpoo »

ออฟไลน์ Life is a Highway

• My Way or The Highway
ส่วนตัวว่า Luxury line สวยกว่า Sport line ครับ ขอบคิ้วต่างๆและปลายท่อ ตกแต่งเป็นโครเมี่ยม ดูมีราคากว่าดำๆของ Sport ครับ
แล้วแม็กฯของ Sport นี่ดูแปลกๆอะครับ ไม่ค่อยโดน

ปล. ความชอบส่วนตัวล้วนๆน่ะครับ

ออฟไลน์ SM.

รอบนี้มาแบบนุ่มๆ เรียบร้อยมากเลยนะครับ  ;D ;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ MoO Cnoe

รอบนี้มาแบบนุ่มๆ เรียบร้อยมากเลยนะครับ  ;D ;D ;D ;D ;D

ตัวรถอยู่ในห้องใหญ่ที่มีการนั่งสัมภาษณ์กันอยู่ครับ เลยต้องพูดกันเสียงค่อยๆ :)