ผู้เขียน หัวข้อ: // กระทู้แสดงความคิดเห็น The Coup Channel : เจาะลึก NEW Mercedes-Benz GLA-Class //  (อ่าน 4099 ครั้ง)

ออฟไลน์ The Coup Channel

• Hero Member
The Coup Channel พาเที่ยวงานเปิดตัวครอบครัว NEW Mercedes-Benz GLA-Class ทั้ง 3 รุ่นแบบจัดเต็ม รับชมได้ด้านล่างเลยครับ

http://www.headlightmag.com/the-coup-channel-new-mercedes-gla/

ออฟไลน์ SM.

ขอบคุณครับ

เดี๋ยวนี้เหมือนจะเจอใน Youtube ก่อนตั้งนาน กว่าจะมาลงใน HLM นะครับ

ออฟไลน์ punn

• may the force lead your way ...
ขอบคุณครับ สนุกดี ดูบ่อยๆ
คุณแฟนชอบแซวเวลาดู ว่ามีเอกลักษณ์ดีนะ

เทียบกับคู่ชกรุ่นเดียวกันก็ดีแล้วครับ x1 q2 เพราะมักเป็น faq  ;D
เป็นคนโลกปกติธรรมดา :)
ไม่โลกสวย และไม่โลกมืด อยู่กับความเป็นจริงและพลังงานบวก ..

ปราชญ์สอนสิ่งไหน คนก็จะจำสิ่งนั้น
ประสบการณ์เจอแบบไหน คนก็จะคิดทางนั้น
ต่างคนต่างประสบการณ์เรียนรู้สิ่งเดียวกัน ก็จะออกมาแตกต่างกันไปครับ

ออฟไลน์ Devil13

ชอบครับ ฮาดี มีสาระ  :-*

ออฟไลน์ khunpan33

• Sr. Member
  • ขับหน้า-ขับหลัง-ขับสี่ ไม่เท่าขับรถดีมีน้ำใจ
ขอบคุณครับ แซะเพื่อนไปหลายยี่ห้อเลย แต่อย่างน้อยก็ได้รู้ว่ามันนั่งสบายกว่า X1 แน่นอน  :D