ผู้เขียน หัวข้อ: REVO มีโอกาสปรับโฉมและเพิ่มอุปกรณ์ใหม่ภายในปีนี้ไหมครับ !!  (อ่าน 5196 ครั้ง)

ออฟไลน์ รักเธอเสมอ

• Hero Member
ตามบทความของคุณจิมมี่ เห็นว่า REVO จะมีปรับโฉมใหม่ภายในปีนี้ อยากให้อัดออฟชั้นความปลอดภัยเต็มๆแบบ ALTIS และ ATIV มาเลยจะดีมาก !! ไหนๆปีนี้ยอดขายเหมือนจะสู้ DMAX ไม่ได้อยู่แล้วนี่ ขอยาแรงกระตุ้นเลยละกัน !! จะได้เป็นผลดีกับผู้บริโภคด้วยครับ แต่ราคาก็อย่าเวอร์ให้มากนักนะท่าน มันจะดีมากกกก !!

ออฟไลน์ tnp_super

เห็นว่าจะมีรุ่นปรับปรุงมาโชว์ในงาน big motor sale วันที่ 19-27 นี้ที่ไบเทค(จากไลน์โตต้า)

ออฟไลน์ xman2029

น่าจะแค่ MY ครับ คือปรับออฟชั่นนิดๆหน่อยๆ

ออฟไลน์ ps000000

ครั้งก่อนมีการเอาไฟเรืองแสงที่ปุ่มปรับกระจกที่แผงประตูออกด้วยมันน่านัก

ออฟไลน์ Nut_K

มีครับ ได้ข่าวมาว่าปรับ spec เยอะมากกกกกก ( ประชด ) อารมณ์ปรับ spec FT์N เลย แต่ไม่มีดิสก์เบรคนะครับ

ออฟไลน์ Newhang

ตามข่าวลือ แต่ดูแล้วไม่ลือ

ผมก็งง แต่คิดว่าไม่มี

ออฟไลน์ Middle aged

• Jr. Member
  • **
เห็นว่ามาแล้ว  ตัวA3

ออฟไลน์ meeuwarn

• Sr. Member
ปรับปรุงหน้าตาก่อนเลยครับ >:(

จะได้ซื้อ

ออฟไลน์ Dark Overlord

• Hail to the darkside
เหมือนพยายามยืนยันว่าฉันออกแบบมาไม่ผิดนะ ฉันจะขาย
หน้าแบบนี้ต่อไป  ;D

ออฟไลน์ MUK

ทำไมพอหน้ามันไปอยู่กับ for แล้วมันไม่ยื่นจนน่าเกลียนดครับ

ออฟไลน์ sumruay

• Full Member
ผมว่าตอนนี้ยังไม่มีนะครับตัว MC

แต่ที่มีแน่ๆตอนนี้เลยคือ

เปลือกไฟเลี้ยวที่กระจกมองข้าง เปลี่ยนเป็นแบบรมดำ จากเดิมที่ใสๆ

และไฟที่สวิทช์กดกระจก  รุ่นที่กระจกออโต้ทุกบาน คือไม่ได้เปลี่ยนในจุดนี้

ส่วนรุ่นอื่น จากเดิมที่มีไฟติดทุกปุ่ม ทุกประตู ก็จะเหลือแค่ ไฟสวิทช์ควบคุมกระจกมองข้าง

และสวิทช์ออโต้ด้านคนขับ แค่นั้นเลย  ส่วนปุ่มอื่นๆ ก็จะเป็นแบบสีดำธรรมดา ไม่มีไฟหรือสัญลักษณ์ใดๆ

ทำไมพอหน้ามันไปอยู่กับ for แล้วมันไม่ยื่นจนน่าเกลียนดครับ

ยังยื่นครับ แค่มันหลอกตากว่า เป็นแค่ดีไซน์ ไม่ใช่มิติจริงครับ

เห็นว่ามาแล้ว  ตัวA3

พูดไปหัวเราะไป ขำดีครับ

แถมบอกไม่หมดอีก บอกหมดลูกค้าคงสะดุ้ง

ออฟไลน์ tiger12r

• Sr. Member
กะจะลากยาวขายห้าปีค่อยเปลี่ยนไมเนอร์มั้งนะ ลาก่อยยย  8)
Wave100s->VIGO PreCab->VigoChamp4x4->CivicFC & REVO ROCCO4x4

ออฟไลน์ Dark Overlord

• Hail to the darkside

ยังยื่นครับ แค่มันหลอกตากว่า เป็นแค่ดีไซน์ ไม่ใช่มิติจริงครับ

ถูกครับ
ทำเสา C สีดำเพื่อพรางตาให้รถดูยาวขึ้นครับ
มันก็จะมีช่วงตัวที่ยาวบาลานซ์กับความยาวด้านหน้าที่ยืดขึ้น
ไฟหน้า ไฟท้ายเรียวเล็กยาว ช่วยหลอกตาทำให้รถดูยาวใหญ่ขึ้นแล้วหน้าไม่ยื่น

ออฟไลน์ Teera

จริงๆ สวยนะ ถ้าหน้าไม่ยื่น
กะ เบาะหลัง แขวน !!!!

ออฟไลน์ SM.

ถ้าจะปรับหน้าตาเลย คงต้องปีหน้าครับ ผมว่าปีนี้ไม่ทันแล้ว