ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้า Vios จะอยู่ต่อไปร่วมกับ Ativ แล้วประเคนของมาตามนี้  (อ่าน 7958 ครั้ง)

ออฟไลน์ I C E

• Newbie
  • *
ในมุมมองของผมนะครับ หากวีออสนำเครื่อง 1.6 ของอัสติสมาลงน่าจะเป็นทางเลือกที่น่าสนใจ ส่วนเรื่องของราคาตัวเริ่มต้นไม่ควรเพิ่มจากเดิมไปมากแต่จะให้ราคาเท่าตัว 1.5 ผมว่าคงยาก อุปกรณ์ที่ให้มาในวีออสตัวเริ่มต้นผมมองว่าเพียงพอต่อการใช้งาน เพียงแค่อาจจะเพิ่มถุงลม 7 ใบมาเป็นอุปกรณ์พื้นฐานผมก็มองว่าจบแล้ว ผมไม่แน่ใจนะว่าถ้าหากวีออสลงเครื่อง 1.6 แล้วจะสามารถนำไปทำเป็นแท็กซี่ได้หรือไม่ ถ้าหากได้ผมมองว่าคุ้มนะ จะลากขายไปยาวหน่อยเลยก็ยังได้