ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามทีครับ  (อ่าน 32276 ครั้ง)

ออฟไลน์ ufaforwork0

• Newbie
  • *
สอบถามทีครับ
« เมื่อ: สิงหาคม 22, 2017, 17:18:36 »
สอบถามคนใช้ Jazz ครับ.. Honda Jazz 2015 มีปัญหาหรือมีจุดบกพร่องอะไรหรือไม่ครับ
คือมีแพลนจะเปลี่ยนรถ เนื่องจากว่าน้อง Yaris 1500 cc คันเดิมอายุเข้าสู่วัย 9 ขวบแล้ว วิ่งไป 2 แสนกว่า กม. ติด LPG
และช่วงนี้เริ่มมีปัญหาจุกจิกกวนใจให้คอยซ่อม
ทางเข้าufabet
ตอนนี้มองๆ Honda Jazz ไว้ครับเพราะอยากได้รถที่พับเบาะได้เหมือน Jazz .. อีกใจก็ว่าจะเอา Yaris 1.2 แต่ก็คงต้องมองข้ามไปเพราะเป็นเครื่อง eco car

-- รบกวนสอบถามคนที่ใช้ Jazz ด้วยครับว่า รุ่นนี้มีปัญหาหรือจุดบกพร่องอะไรที่ต้องเช็คและดูแลเป็นพิเศษหรือไม่ --
-- กะว่าคันนี้จะซื้อมาใช้โดยไม่ติดแก๊สครับ
-- เล็งรุ่นล่างสุด เกียร์ AT ไว้ครับ ไม่ทราบว่าคิดดีแล้วหรือยัง หรือข้ามไปเป็นรุ่นกลางดี
สมัครufabet
ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบ

ออฟไลน์ prohero

• Newbie
  • *
Re: สอบถามทีครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2018, 09:55:45 »
แนะนำรุ่นกลางดีกว่าครับ

928bet