ผู้เขียน หัวข้อ: อยากเห็นพี่จิมมี่ รีวิวิ แบบนี้บางอ่ะครับ  (อ่าน 4380 ครั้ง)

ออฟไลน์ motion

• Full Member
[youtube]http://www.youtube.com/watch?v=GR7kHC6yiQI[/youtube]

ทำเป็นที่สุดของแต่ล่ะปีก็ได้ครับ

;D ;D

ออฟไลน์ Tonaka

• Hero Member
Re: อยากเห็นพี่จิมมี่ รีวิวิ แบบนี้บางอ่ะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2010, 18:48:57 »
แล้วจะจอดไหนกันง่ะ   
阿蘇山

Re: อยากเห็นพี่จิมมี่ รีวิวิ แบบนี้บางอ่ะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2010, 19:06:01 »
ก็แบ่งๆ ไปจอดบ้านสมาชิก และทีมงานบ้านล่ะคันดิ

แล้วนัดกันมาทดสอบ... ;D ;D

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2010, 21:56:44 »
พูดง่ายเนอะ

ถ้าทำได้จริง แบบนี้ เราทำไปนานแล้วละครับ

ออฟไลน์ kritphakhin

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2010, 22:00:27 »
สุดยอดไปเลยครับ

ออฟไลน์ raulowen

• Sr. Member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2010, 22:23:26 »
ถ้าทำได้ยิ่งดีไปใหญ่

ออฟไลน์ Ruksadindan

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2010, 23:54:33 »
ก็แบ่งๆ ไปจอดบ้านสมาชิก และทีมงานบ้านล่ะคันดิ

แล้วนัดกันมาทดสอบ... ;D ;D

พอมีที่เหลือนะครับ ;D ;D

ออฟไลน์ ยอร์ช

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2010, 01:44:08 »
พูดง่ายเนอะ

ถ้าทำได้จริง แบบนี้ เราทำไปนานแล้วละครับ

;D ;D ;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ Best_Vorakit

• Cars and Motion: A Blog about Cars and Travel
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2010, 08:28:22 »
ผมเกรงว่าถ้าทำรีวิวแบบนี้จริง รับรองว่า ความละเอียดของรีวิวแบบนี้ลดน้อยลงแน่นอน และยังต้องใช้เวลาเยอะมากกก
สู้ทำแบบดั้งเดิมอันเป็นเอกลักษณ์ของพี่ J!MMY ดีกว่าครับ ละเอียดกว่า มีความเที่ยงตรงมากครับ

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2010, 10:41:31 »
พูดง่ายเนอะ

555....อย่าเพิ่งคิดมากไปพี่จิมมี่ ผมแค่อยากให้มีกิจกรรมร่วมกันทำกับสมาชิกในบอร์ดเท่านั้น ต่างคนต่างใช้รถหลายรุ่นหลายยี่ห้อ

พอทำได้อยุ่นะ... ;D ;D ;D

ผมเกรงว่าถ้าทำรีวิวแบบนี้จริง รับรองว่า ความละเอียดของรีวิวแบบนี้ลดน้อยลงแน่นอน และยังต้องใช้เวลาเยอะมากกก
สู้ทำแบบดั้งเดิมอันเป็นเอกลักษณ์ของพี่ J!MMY ดีกว่าครับ ละเอียดกว่า มีความเที่ยงตรงมากครับ

ผมไม่ได้บอกว่าให้เปลี่ยนแปลงการทำรีวิวนะ ผมแค่อยากให้เพิ่มเติมเข้าไปเท่านั้นเอง ทำสรุปปีล่ะครั้งก็พอ... ;) ;)

ออฟไลน์ Best_Vorakit

• Cars and Motion: A Blog about Cars and Travel
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2010, 11:17:20 »
พูดง่ายเนอะ

555....อย่าเพิ่งคิดมากไปพี่จิมมี่ ผมแค่อยากให้มีกิจกรรมร่วมกันทำกับสมาชิกในบอร์ดเท่านั้น ต่างคนต่างใช้รถหลายรุ่นหลายยี่ห้อ

พอทำได้อยุ่นะ... ;D ;D ;D

ผมไม่ได้บอกว่าให้เปลี่ยนแปลงการทำรีวิวนะ ผมแค่อยากให้เพิ่มเติมเข้าไปเท่านั้นเอง ทำสรุปปีล่ะครั้งก็พอ... ;) ;)

OK ครับ เข้าใจล่ะครับ