ผู้เขียน หัวข้อ: เห็นแค่ที่พิงศรีษะของเบาะคนขับ เดารุ่นรถได้ป่ะครับ (ปิดกระทู้ได้คำตอบลบรูปไปละ)  (อ่าน 21301 ครั้ง)

ออฟไลน์ kimjung

• Sr. Member
กูรูว่าไงกันครับ รถรุ่นไรอ่ะ ผมลองหารูปรถตลาดๆเทียบดูละไม่เจอเลย น่าจะรถยุโรปป่ะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 08, 2017, 14:31:23 โดย kimjung »

ออฟไลน์ PAN

• Hero Member
น่าจะ Toyota vellfire นะครับ

ออฟไลน์ kimjung

• Sr. Member
คุณแพนมาตอบให้เองเลย คงน่าจะเป็นเบาะคนนั่ง ตอนแรกผมเข้าใจผิดนึกว่าเสาบี ขออนุญาติลบรูปนะครับ หายคาใจละ หรือแอดมินลบกระทู้เลยก็ได้นะครับ จะได้ไม่รถบอร์ด ขอบคุณมากครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 08, 2017, 14:32:45 โดย kimjung »