ผู้เขียน หัวข้อ: <ไร้สาระ เพื่อนๆที่เรียนมหาฯลัย มาแชร์ ชื่อสายรหัสกันครับ >  (อ่าน 66324 ครั้ง)

ออฟไลน์ ichamz

• Sr. Member
 เพื่อนๆที่เรียนมหาฯลัย มาแชร์ ชื่อสายรหัสกันครับ ใครมีชื่อ สายรหัส แปลกๆ เท่ๆ มาแชร์กัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 08, 2010, 23:24:15 โดย sillapanan »

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
ชื่อสายรหัส มีอะไรอย่างนี้ด้วยหรือครับ ผมไม่มีอ่ะ - -"

ก็ที่ ม. ผมเค้าจับ ฉลากกันอ่ะครับ เช่น สายรหัสชื่อ สายหนูไม่รู้ สายปอบ ไรงี้อ่ะ ของคุณ เค้าดูตามเลขประจำตัวหรอครับ

ออฟไลน์ boyddii

• Bunny
ชื่อสายของผมสะกดไม่ได้อ่าครับ ต้องเดาะลิ้นเอาให้มีเสียง สายอื่นเค้าก็มีชื่อกันนะ แต่ของผมไม่รู้จะเขียนยังไง (ต้องเดาะลิ้นดัง "ต๊อก" เงี้ย ฮ่าๆๆๆ) รุ่นน้องมาแต่ละปี ๆ ก็ต้องได้มาเดาะกันตอนรายงานตัว  ;D

เท่อ่ะ สายเดาะ

ออฟไลน์ Nut_K

ของผมไม่เห็นมีเลยอะ ( ทั้งม.กรุงเทพ และ ม.ศิลปากรเลยอะ )

รู้อย่างเดียวว่าตอนนี้สายรหัสผมที่ม.ศิลปากรเหลือแค่รุ่นพี่ผมคนเดียวละ

ที่เหลืออีก 3 รุ่น ( รวมผม ) หายเกลี้ยงเลย ^^
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 09, 2010, 19:40:35 โดย integra »

ออฟไลน์ Pasakorndvm

ของผมไม่มีธรรมเนียมในการตั้งชื่อสายนะ
แต่ตั้งกันเองว่า "สายนางฟ้ากับซาตาน"

คือในสายรหัสถ้าเป็น ญ จะเป็นดาวคณะเลย
แต่ถ้าเป็น ช จะหน้าตาบ้าน ๆ ไม่พอ แถมกินเหล้าเมาเละเทะ

พี่รหัสผมน่ารักมาก ๆ เซ็กซี่ด้วย
แต่น้องรหัสผู้ชายเป็นน้องรหัส น้องจังหวัด น้องโรงเรียน
เหน่อเหมือนกันอีกต่างหาก...
'19 Honda Civic EL

ออฟไลน์ BnN

ของผมไม่มีตั้งเหมือนกันอะครับ

มีแต่ของเพื่อนเอกอื่นมันบอกว่า ชื่อสายมันคือ อัณฑะโอฬาร ก่อนหน้าชื่อไข่ใหญ่

อัณฑะโอฬาร มีเหมือนกาน ผมอยู่ เกษตร ศรีราชา

ออฟไลน์ Ruksadindan

พี่รหัสผมน่ารักมาก ๆ เซ็กซี่ด้วย

ติดต่อด่วน 55555+
แต่ว่พี่รหัสผมก็น่ารักนะ

ออฟไลน์ raulowen

มีชื่อพี่น้องฝาแฝดชื่อว่า  รรรรร = ระ รัน รร  กับ รรรรร = รร ระ รัน  ลองอ่านดูครับ ที่ มวล. ครับ แปลกปะ  ;D

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน

ติดต่อด่วน 55555+
แต่ว่พี่รหัสผมก็น่ารักนะ

น่าสนใจตรงน่ารักเนี่ยแหละ ฮ่าาาาาาาา
สายผมมีผู้หญิงคนเดียวเอง ที่เหลือชายล้วน แถมไม่ได้ตั้งขื่ออะไรด้วยนะนั่น
หุหุ
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ