ผู้เขียน หัวข้อ: // BMW ประเทศไทย เรียก E46, E39, E53 เข้ารับการเปลี่ยนชิ้นส่วนถุงลม Takata //  (อ่าน 4548 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
BMW ประเทศไทย เรียกรถ 3 รุ่น

- 3-Series (E46)
- 5-Series (E39)
- X5 (E53)

เข้ารับการเปลี่ยนชิ้นส่วนถุงลมนิรภัย TAKATA ที่ศูนย์บริการ โดยไม่มีค่าใช้จ่าย
วิธีการเช็คว่ารถเข้าข่ายหรือไม่ เชิญด้านในบทความครับ

http://www.headlightmag.com/bmw-3-series-e46-5-series-e39-recall-airbag-takata/

ออฟไลน์ chaithawat

เคยเรียกไปแล้วรอบนึงนิเมื่อหลายปีก่อน ผมเอา e46เข้าไปทำได้เปลี่ยนน้ำมันเครื่องฟรีด้วย แต่ต้องโทรไปเช็ควินโค้ดและนัดจองคิวก่อน เป็นเฉพาะบางล็อตเท่านั้น

ออฟไลน์ tom46

เคยเรียกไปแล้วรอบนึงนิเมื่อหลายปีก่อน ผมเอา e46เข้าไปทำได้เปลี่ยนน้ำมันเครื่องฟรีด้วย แต่ต้องโทรไปเช็ควินโค้ดและนัดจองคิวก่อน เป็นเฉพาะบางล็อตเท่านั้น

เรียกรอบใหม่ครับ

รอบที่แล้วรถผมไม่มี รอบนี้มีด้านคนนั่ง แต่คนที่เคยทำด้านนั่งไปแล้ว เห็นว่ารอบนี้มีเรียกให้เปลี่ยนด้านคนขับด้วยนะครับ
M52TUB30 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

jaesz

• บุคคลทั่วไป
รถเกรย์จ๋อยเลย

ออฟไลน์ Steeringwheel Father

• Jr. Member
  • **
โอ้ยยย ขายไปหลายปีแล้ว

ออฟไลน์ SM.

เยี่ยมไปเลยครับ ขนาดรถหลายปีมากแล้ว ยังเรียกไป

ออฟไลน์ a601970

• Sr. Member
  • ประชาธิปไตย หัวใจคือประชาชน
เพิ่งรู้ว่ารถเยอรมันแต่ใช้ถุงลมญี่ปุ่น
แล้วตั้งราคาขายแพงๆไปเพื่ออะไร

ออฟไลน์ GaB

• Full Member
  • #StickShiftLife
เคยได้ยินว่าเมืองนอกเรียก แต่สมัยตอนที่ผมใช้อยู่ไม่เห็นมีเรียก

ตอนนี้ขายรถไปแล้ว แต่พอเห็นโพสนี้เลยแจ้งเจ้าของใหม่ให้ไปจัดการเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณที่เอาข่าวมาฝากครับ