ผู้เขียน หัวข้อ: isuzu 1.9 Double Cab ตัวเตี้ย ควรเปลี่ยน Shock Absorber ?  (อ่าน 3077 ครั้ง)

ออฟไลน์ Kamrohn

• Newbie
  • *
isuzu 1.9 Double Cab ตัวเตี้ย ควรเปลี่ยน Shock Absorber ?
« เมื่อ: ตุลาคม 02, 2017, 00:27:05 »
สืบเนื่องจากเมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา ผมได้ส่งคำถาม (SMS) เข้าไปในรายการ พี่จิมมี่ และพี่จิมมี่แนะนำให้มาตั้งกระทู้ในเว็บบอร์ดเพื่อให้พี่แพนช่วยตอบ จึงขอคำชี้แนะด้วยครับ >>> สอบถามเรื่อง Shock Absorber ครับ / isuzu 1.9  Double Cab ตัวเตี้ย ควรเปลี่ยนเป็นรุ่นหรือแบบไหนดีครับ เพื่อให้ช่วงล่างเกาะถนนดีขึ้นไม่ยวบเหมือนตัวติดมาจากโรงงาน  พี่จิมมี่/พี่แพน ช่วยชี้แนะด้วยครับ ขอบพระคุณครับ 🙏🏽🙏🏽🙏🏽

ออฟไลน์ Darkart

• Hero Member
Re: isuzu 1.9 Double Cab ตัวเตี้ย ควรเปลี่ยน Shock Absorber ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2017, 14:00:48 »
โช๊คอัพ TOKICO รุ่น ALPHA  ราคาไม่แพง ดีกว่าของเดิมจากโรงงานเยอะครับ
ผู้ไม่มีแผลเป็น คือ ผู้ไม่มีประสบการณ์

ออฟไลน์ Kamrohn

• Newbie
  • *
Re: isuzu 1.9 Double Cab ตัวเตี้ย ควรเปลี่ยน Shock Absorber ?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2017, 20:27:23 »
โช๊คอัพ TOKICO รุ่น ALPHA  ราคาไม่แพง ดีกว่าของเดิมจากโรงงานเยอะครับ
ขอบคุณมากครับผม 🙏🏽🙏🏽🙏🏽