ผู้เขียน หัวข้อ: // โปรดนึกถึงใจเขาใจเรา ตอนโพสต์กระทู้ ในเว็บบอร์ดแห่งนี้ด้วยครับ //  (อ่าน 14364 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
ตอนที่ผมโดนกระบะแต่งซิ่งปาดหน้าแล้วลงมาหาเรื่อง ผมก็มาตั้งกระทู้ด้วยอารมณ์ครับ ประกอบกับอยากแชร์ประสบการณ์เจอนักเลงถนน โดยผมรู้ว่าก่อนเกิดเหตุ ออกมาจากข้างทางแล้วได้ยินเสียงแตรยาว จึงนำมาเล่าตรงๆ แต่สมาชิกส่วนใหญ่ไม่เห็นด้วยที่ผมไปว่าเขานักเลง และวิธีการเหยียบคันเร่งเพื่อเปิดทางหนี หลายคนให้คำแนะนำดีๆ แต่บางคนมาแบบโหดมากครับ

เคสนั้น คุณเองก็ไม่ถูกนะครับ

ส่วน PopDemonic เขามาเตือนตรงๆแบบนี้ คือสไตล์ส่วนตัวของเขา
และในชีวิตจริง หมอนี่ เป็นคนจริงใจ และตรงไปตรงมา คบได้ ครับ