ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามข่าว H1 ปลายปีนี้จะมีอะไรใหม่ๆปรับเปลี่ยนออกมาบ้างไหมครับ  (อ่าน 4233 ครั้ง)

ออฟไลน์ Amj

• Sr. Member
ตามหัวข้อเลยครับ

พอดีญาตมีแพลนจะไปออก H1 จองรุ่น limited2 ไม่ทัน  ตอนนี้ไม่แน่ใจว่าช่วงปลายปี H1 จะมีปรับเปลี่ยนอะไรบ้างไหม
ใครพอทราบข่าววงในอะไรบ้างไหมครับ

ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ valent

จองไม่ทัน คือศูนย์ที่ไปจองมีคนเอาหมดเหรอครับ
ถ้าอยากได้รุ่นนี้จริงๆ ไม่ลองให้ศูนย์นั้นดีลกับศูนย์อื่นที่มีรถอยู่
คิดว่าหลายศูนย์ใน ตจว. น่าจะมีอยู่ในสต็อคบ้าง
วันก่อนแว้บบบเข้าไปดู ตจว. เห็นสีขาวจอดอยู่ 3-4 คัน
แต่ไม่ได้ถามเซลล์ ว่าคนเอาหมดยัง
ถ้าไม่ได้ Limited 2 ผมว่าเอา deluxe ไปเลยดีกว่า
มองว่าจอฝังพนักพิง อาจสร้างปัญหา เวลาหมุนเบาะแบบไม่ระวัง แถมหมุนได้ ก็อดดู
ดูงานประกอบรอบคันดีๆ นะครับ งานประกอบนอกสวยสู้งานไทยไม่ได้

ดูๆแล้ว เดาว่าปลายปีนี้ไม่น่าจะมีตัวปรับโฉมครับ เพราะออก Limited 2 มากระตุ้นตลาดแล้ว

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 09, 2017, 13:12:21 โดย valent »
perfect knowledge of such things can't be acquired without divine inspiration

ออฟไลน์ Mos37257

ถ้ายังไม่เปลี่ยนโฉมอาจมี limited ออกมาอีกก้ได้นะครับเพราะมันขายดี รอเชคข่าวดีๆเเล้วรีบชื้อเลยครับ

ออฟไลน์ SM.

• Hero Member
ไม่น่ามีแล้วนะครับปีนี้ เพราะเพิ่งจบตัว limited 2 ไป

ออฟไลน์ Life is a Highway

• My Way or The Highway
ได้ข่าวว่า All New เปิดตัวต่างประเทศอย่างเร็วปีหน้า

ออฟไลน์ Auto

ตัว LMTD  มันมีซันรูฟเลยดูหรูหราแลกว้างหรือเปล่าครับ    แต่ก็สวยดีนะ