ผู้เขียน หัวข้อ: yaris ativ ดูตอนแรกมันแปลกๆ.แค่พอใส่ชุดแต่งแล้วสวยมาก  (อ่าน 18895 ครั้ง)

ออฟไลน์ phraeboy_mz2

• Hero Member
  • My Beloved Pal !
ผมว่าคันแรกดูดีสุดเลย สีขาวน่ะ แต่ด้านท้ายผมมองว่า ดูมันออกติ๋มๆไปหน่อย ดูอ่อนช้อยยังไงอกไม่ถูก แล้วใส่ชุดสเกริตหลังที่ดุๆเข้าไป มันเลยดูไม่เข้ากันแฮะ ด้านหน้าผมไม่ชอบ front grille แบบนี้เลย ไฟตัดหมอกก้แปลกๆดูไม่เข้ากันนัก แต่ไฟหน้าดุรวมๆก้โอเคนะ

ออฟไลน์ tvm

ผมว่าเดิมๆ ก็พอได้นะ น่าจะตรงกับความต้องการของกลุ่มเป้าหมายส่วนใหญ่ครับ
เปะไฟเบอร์เพิ่มก็ยังคงดูแนวเดิมเพิ่มเติมคือเหมือนตัวรถหนาขึ้นเฉยๆ ล่ะครับ

ออฟไลน์ earrt

• Sr. Member
i-MAX สวยมากครับ

ออฟไลน์ blitzpao

ตูดเป็นการผสมกันระหว่าง Hyundai และ Ford Focus

ออฟไลน์ SM.

ผมว่าคล้าย ciaz คือแต่งสวยๆได้ ดูดีขึ้นมามากเลย

ออฟไลน์ punn

• may the force lead your way ...
ถามคนใช้เก๋งนิดนึงครับ แต่งแบบนี้(สเกิร์ตต่ำๆ)ไม่เสียดายกันบ้างหรือครัชเนี่ย  :-\

เห็นรถเก๋งมีชุดแต่งแนวๆนี้ เยินหลายรายมาก กับถนนในไทย
เป็นคนโลกปกติธรรมดา :)
ไม่โลกสวย และไม่โลกมืด อยู่กับความเป็นจริงและพลังงานบวก ..

ปราชญ์สอนสิ่งไหน คนก็จะจำสิ่งนั้น
ประสบการณ์เจอแบบไหน คนก็จะคิดทางนั้น
ต่างคนต่างประสบการณ์เรียนรู้สิ่งเดียวกัน ก็จะออกมาแตกต่างกันไปครับ

ออฟไลน์ chaiya3163

• Jr. Member
  • **
มือใหม่มีรถคันแรก อาจมองว่าสวย

สำหรับผมแต่งรกๆแบบนี้ ตลก+ลิเกนิดๆ

ออฟไลน์ aun

แล้วแต่คนชอบ

แต่ดีไซน์หนาตาประมาณนี้ผมว่าหลงยุค มันอยู่ช่วง 2008-2012 อะไรประมาณนี้

ปล. ผมไม่ชอบชุดแต่งแบบเอามาแปะๆ แบบนี้ เปลี่ยนกันชนเลยดีกว่า

แนวเดียวกันเลยครับ ไม่ชอบแบบแปะๆ มันดูไม่ลงตัว(ในสายตาผม) ยังไงไม่รู้