ผู้เขียน หัวข้อ: // KIA Stinger (สติงเงอร์) มีแผนเข้ามาทำตลาดในประเทศไทย ปลายปี 2017 นี้ //  (อ่าน 13305 ครั้ง)

ออฟไลน์ kiwiwi

• Hero Member
มาบ้านเราคงไม่มีสีสันอะไรเพราะคนไทยสนใจแต่เจ้าตลาด
แต่ที่ต่างประเทศเขาใช้กันจนเต็มบ้านเต็มเมืองไม่เว้นแม้แต่แท๊กซี่ที่เคยนั่งรู้สึกว่ามันเป็นรถที่เงียบหนึบไม่กระด้างตึงตังเหมือนเจ้าตลาดบ้านเรา ภายในภายนอกงดงามดีมากเลยนะครับ

ผมเพิ่งกลับมาจากสิงคโปร์เมื่อวันอาทิตย์

30%ใช้รุ่นนี้
50%ฮุนได
และที่เหลือ all new toyota prious

ออฟไลน์ tongtom

• Full Member
หัวหน้าออกแบบ ไม่สิ ตอนนี้เป็นผู้บริหารระดับสูงก็ ลูกหม้อ AUDI.....ฝ่ายวิศวกรรมก็แก็ง BMW แผนก M
รถเลยออกมา.....อื้อหือ

*** แบบนี้นี่เอง ขอบคุณครับผม***

ออฟไลน์ SM.

เอาเข้ามา lot เดียวแล้วเลิกเลยหรือเปล่าครับ

รถดีๆ เจ้านี้เอาเข้ามา ทำเสียหมด

ผมว่าปรับปรุงการดูแลลูกค้าก่อนดีกว่าครับ

ออฟไลน์ gorilla

จัดว่าสวยมากครับ น่าใช้ (ไม่นับเรื่องราคาในไทยนะครับ)

ออฟไลน์ แมวดราม่า

• แมวบ้า(ขับ)รถ
ทำไมข้างๆ มันเหมือน KIA Optima ที่เมกาเลย  :-\

เป็นรุ่นที่เห็นเยอะด้วยนะครับ
Dare to Drama! | Original Nissan X-Trail Club Thailand: http://www.facebook.com/groups/180634121979355/

Nonlamer

• บุคคลทั่วไป
นี่ผมไม่ได้ฝันไปใช่มั้ย  :D :D :D

Motor Expo ปีนีมีหลายรุ่นเลยที่อยากไปดู

ออฟไลน์ Nismo De Alpina

• Whatever brews your coffee.
เอาวะ อยู่นี่ผมไม่ห่วงเรื่องศูนย์
แต่ถ้ากลับบ้านขอคิดหนักๆนิดนึง  :P
Eventually i've made my home country,Thailand.

ออฟไลน์ SLuang

ออฟไลน์ JetDou

• Jr. Member
  • **
เจอตัวจริงที่ Detroit มาครับ มันสวยยยยยยมากกกกก
ไม่นึกไม่ฝันว่าจะมาไทย

2015 Ford Fusion 2.0 Titanium
2011 Infiniti G37 3.7 AWD

ออฟไลน์ Fly to dream

เป็นรถที่ฝรั่งอเมริกันกรี๊ดใช้ได้เลยตัวนี้ และทำให้ฝรั่งยุโรปเริ่มหันมามองได้เยอะขึ้น
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ O_o"

รอดูรีวิวครับ  :D :D :D

ออฟไลน์ ~BK นะแจ๊ะะะะะ~

• Full Member
ทำไมรู้สึกว่า สติงเกอร์ มันดูทะมัดทะแมงกว่า
~~

ออฟไลน์ IS2000

สวยดีครับ บางมุมโดยเฉพาะส่วนหลังแอบทำให้นึกถึง Saab 95 และ 9000
1 3 5
├┼┼╕
2 4 6 R

ออฟไลน์ bravo

เครื่องดีเซล ขับหลัง เปืดราคามาไม่ถึง2ล้านนี่มีเฮเลยน่ะ

ถ้าราคานี้ ผมนี่เกิดอาการคันยิ๊กๆ เลยครับ :)

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
รอดูราคาเลยครับพี่ สวยมาก

ออฟไลน์ dht_tubes

เชื่อว่าหลายๆท่าน ขอแค่ไม่มีคำว่า ยนตรกิจ มาเกี่ยวข้อง หล่ะก็

คงมีลุ้นมากกว่าเดิมไม่น้อยนะผมว่า

ออฟไลน์ Untouchable

• Sr. Member
สวยครับ จะหวั่นใจก็ตรงตัวแทนจำหน่ายนี้แหละ