ผู้เขียน หัวข้อ: // Toyota Hilux Revo Minorchange คาดว่าจะเปิดตัวในไทย เดือน พฤศจิกายน นี้ ! //  (อ่าน 20545 ครั้ง)

ออฟไลน์ ps000000

• Hero Member
มาไวกว่าที่คิด สงสัยโมโห แพ้ ดีแม็กซ์ 555555555555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 13, 2017, 18:17:23 โดย ps000000 »

ออฟไลน์ johnlee

ปัญหาหลักจริงๆคือหน้าตา รองลงมาคือการงกไฟหน้า มันสำคัญต่อภาพลักษณ์ของรถมากๆ คนซื้อก็ให้ความสำคัญเรื่องนี้มากๆเช่นกัน
เพราะเรื่องอื่นๆมันก็ไม่ได้แย่ ยิ่งเรื่องเบรก, การเก็บเสียง, แรงรอบต้น, ถือว่าดีอันดับต้นๆเลยด้วยซ้ำ หุ่นมันผมว่าสวย ออฟชั่นรุ่นรองๆ-ล่างๆ ดีกว่าคู่แข่งด้วยซ้ำ อย่างน้อยก็ 3airbag abs ตั้งแต่รุ่นล่าง ...ติดหน้าตากับเรื่องงกไฟหน้าจริงๆ
รุ่น trd สปอร์ตเต็มขั้นด้วยไฟหน้า ฮาโลเจน ว้ายๆๆๆๆ
2535-2555 Nissan Big-m z16
2555-2561 Nissan Big-m Td27 + Bd25
2555- 2566 -Nissan Almera N17
2561- present -Isuzu D-max spacecab SLX 3.0
2566 - present Honda Jazz ge v a/t

ออฟไลน์ masuoka

คงประมาณนี้ผมว่า ข้อมูลเพจนี้เขารู้จากคนวงใน อิอิ

ไม่ก็แบบนี้

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
มีคนตั้งกระทู้ถามว่า..โตโยต้าซีเรียสไหมเรื่องยอดขายรีโว่ที่โดนแซง

กระทู้นี้เป็นคำตอบที่ดีได้เลย มาไวมาก ฮาๆ

ออฟไลน์ Darkart

มาไว เพราะกลัวไม่ได้แชมป์ยอดขาย กลัวแพ้ Dmax เอาสิครับ
ผู้ไม่มีแผลเป็น คือ ผู้ไม่มีประสบการณ์

ออฟไลน์ lorenzo

• Sr. Member
คงประมาณนี้ผมว่า ข้อมูลเพจนี้เขารู้จากคนวงใน อิอิ

ไม่ก็แบบนี้

ดูดีกว่าเดิมนิดนึง

ออกแนวทาโคม่าชัดเจน

triton เปลี่ยนอะไรบ้งใครพอมีข้อมูลคับ

ออฟไลน์ พ่อบ้านสายเที่ยว

• ยาเขียวชนิดเม็ดตราใบห่อ แก้ร้อนในกระหายน้ำ

ไม่ก็แบบนี้

ดูดีเลยครับ แต่ขอเปลี่ยนกระจกข้างแบบบึกบึนหน่อยจะยิ่งดีขึ่นอีก
"แตกต่าง" แต่ไม่ "แตกแยก"

ออฟไลน์ Focuszaa

หันไปดู triton ยังมั่นหน้าได้อีก

ลั่น 555555