ผู้เขียน หัวข้อ: Toyota Altis Minorchange (ตัวถังปัจจุบัน โฉมล่าสุด) เปิดตัว-เริ่มขาย ตั้งแต่ ?  (อ่าน 4005 ครั้ง)

ออฟไลน์ TNP

• Sr. Member
มาหาข้อมูลเรื่องนี้ ในเว็บ HLM  แต่หาไม่เจอ
ไม่มีในหมวด PR News หรือ New Cars in Thailand เลยครับ

มีใครจำได้บ้าง ว่า เริ่มออกขายตั้งแต่ เดือนไหน ปีไหน ?

( ผมคุ้นๆ ว่า เริ่มต้นปี 2017 นี้เอง  ใช่มั้ยครับ ? )

ออฟไลน์ muzaa

เปิดตัวปลายเดือน nov 2016 ก่อนงาน motor expo 2016 เล็กน้อยครับ

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member

ออฟไลน์ TNP

OK  ขอบคุณครับ

คราวหลัง ต้องหาใน webboard ด้วย  คิดไม่ถึงครับ

สรุปว่า  เปิดตัว/ประกาศราคาขาย  9 พ.ย. 2016
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 13, 2017, 19:19:07 โดย TNP »

ออฟไลน์ SM.

• Hero Member
ผมก็หาจาก webboard ตลอด ใช้ key word ว่า เจาะสเปค หรือ ราคาอย่างเป็นทางการ นี่แหละครับ