ผู้เขียน หัวข้อ: ซื้อ Mazda 2 1.3 ตัว Top 670,000 ช่วงนี้ต้องได้ส่วนลด ของแถมยังไงบ้างครับ  (อ่าน 4615 ครั้ง)

ออฟไลน์ chatchy157

• Newbie
  • *
กะดาวประมาณ 160,000-200,000 ครับ รบกวนผู้เคยซื้อตอบหน่อยครับ

ออฟไลน์ eaksuchart

• Sr. Member
ส่วนลดค่ายนี้ ปรับตามดอกครับ ลดเยอะ ดอกสูง ลดน้อย ดอกต่ำ

ลองขอเซลล์มาคำนวนดูครับ บางทีตัวลดน้อย ดอกต่ำคุ้มกว่าครับ

ส่วนลดที่เห็นเยอะๆ 5 หมื่นครับ แต่ดอก สามกว่า เหมาะกับคนที่ไม่พร้อม เงินน้อยเอามาอุ้มดาวน์

กรณีคุณ ดาวน์ถึงอยู่แล้วเลือกได้เลยครับ

ออฟไลน์ I-PULSE

เคยถามเมื่อวิบกว่าวัน่อนยังไม่ต่อ ได้ดห้าหมื่น ประกัน ของแถมจุกจิก และดอกสองบาทยี่สิบ

ออฟไลน์ bravo

• Hero Member
ผมออกรถ เดือนสิงหา ส่วนลดเงินสด 60,000 +ประกันชั้น 1 + ฟิล์มกรองแสง
ดอกเบี้ย 2.19% ครับ

ออฟไลน์ MyName

• Hero Member
  • I'm............................
ข้อเสนอเปลี่ยนแปลงได้ทุกเดือนจริงๆ ครับ คงต้องลองเข้าไปในคลับต่างๆ ติดต่อกับเซลล์ หรือเดินเข้าโชว์รูมที่สะดวกแล้วลองถามมาซัก 2-3 เจ้าในเงื่อนไขการดาวน์และผ่อนของเราแล้วนำมาเปนียบเทียบกัน ลองคำนวณมูลค่าของแถมส่วนลด เทียบดอกที่เสียไป แล้วจะพบว่าที่ไหนอะไรคุ้มค่ากว่ากันครับ
แล้วอย่าลืมการบริการของเซลล์ด้วยนะครับที่ต้องพิจารณา

ปกติแล้วตัวท็อปเบนซิน 1.3 High​ Plus​ ได้ข้อเสนอในระดับที่สูงพอๆ กัลรุ่บรุ่นรองๆ ลงมาถึงกลางอยู่แล้วครับไม่ได้หนีกันมาก ยังไงลองถามเทียบตัวรองท็อป 1.3 High​ Connect​ มาประกอบการตัดสินใจดูอีกทีคร้าบ
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ blitzpao

ซื้อตอนกรกฎา ผมได้ลดดอกเบี้ย 2.09 แต่ขอชุดแต่งเต็มเลยครับ ทั้งสเปยเลอร์ พรมแท้ แป้นคันเร่งเบรก จดทะเบียน กล้องหน้ารถ แต่ฟิล์มผมติด Cardinal เลยได้เป็นส่วนลดเหลือรอบคัน 10,000

ออฟไลน์ chatchy157

• Newbie
  • *
ขอบคุณทุกท่านมากเลยครับ

ผมชองไปถามมาสองศูนย์ ที่นึงให้ส่วนลด 40,000 อีกที่ให้ดอก 0% 4ปี ก็รวมๆแล้วลดประมาณ 40,000 เหมือนกัน ของแถมก็ยังเห็นไม่ครบ ยังไงไปลองดูเรื่อยๆครับ