ผู้เขียน หัวข้อ: มีท่านใด ใช้ สติกเกอร์ ติด ยางรถยนต์บ้างครับ  (อ่าน 3800 ครั้ง)

ออฟไลน์ O-ver-Late-Driver

• Sr. Member
คืออยากทราบว่า สติกเกอร์ ติด ยางรถยนต์ ยี่ห้อ หรือ รุ่นยาง ต่าง ๆ นั้น ติดทน นานไหมครับ เวลา ล้าง จะลอก ออกไหมครับ สนใจ แล้ว หาซื้อได้ที่ไหนได้บ้าง ครับ
ปล. ไม่ใช่ ใช้สีเขียน ติดยางแบบเมื่อก่อนน่ะครับ

ออฟไลน์ AboveGod

• Hero Member
Re: มีท่านใด ใช้ สติกเกอร์ ติด ยางรถยนต์บ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2017, 17:12:02 »
เห็นขายตามเฟส ก็ติดทนนะครับ เห็นมีเอาปืนฉีดน้ำแรงดันสูงฉีดไม่มีหลุด เห็นคลิปตอนลอกออกก็คงเหนื่อยน่าดู แต่ความสวยมันสวยจริงๆ ส่วนตัวไม่เคยใช้

ออฟไลน์ O-ver-Late-Driver

• Sr. Member
Re: มีท่านใด ใช้ สติกเกอร์ ติด ยางรถยนต์บ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2017, 21:06:44 »
มีชื่อเฟซ ไหมครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ SM.

• Hero Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2017, 14:14:02 »
มันคืออะไรหรอครับ ผมไม่เคยรู้เลยว่ามีของแบบนี้ด้วย  :-[ :-[ :-[ :-[