ผู้เขียน หัวข้อ: Suzuki Ciaz จะ Minor ในเดือน พ.ย. นี้?  (อ่าน 5050 ครั้ง)

ออฟไลน์ ๐NoMoRE-LiKELY๐

• Full Member
Suzuki Ciaz จะ Minor ในเดือน พ.ย. นี้?
« เมื่อ: ตุลาคม 18, 2017, 16:40:52 »
พอดีได้ข้อมูลมาว่าจะ Minor ในเดือน พ.ย. ไม่ทราบว่าจริงหรือเท็จ รบกวนผู้รู้ด้วยครับ

พอดีตอนนี้ผ่อน Ciaz ให้พี่สาวอยู่เพราะเอาของเขามาใช้ กะว่าจะซื้อใช้เอง

ออฟไลน์ Krongbun

• Hero Member
Re: Suzuki Ciaz จะ Minor ในเดือน พ.ย. นี้?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2017, 07:50:35 »
http://www.headlightmag.com/spyshot-suzuki-ciaz-minorchange/

ถ้ามาปีหน้าจริง น่าจะโดน Yaris กินไปเยอะ
เดือนก่อนไปเอารถไปเข้าศูนย์ มีคนมาออกรถเยอะอยู่น้ะครับ
ผมก็เสียดาย ciaz มาหลังผมออก swift ไป 6 เดือน - -
มันกว้างจริงไรจริง เสียแค่พวงมาลัยเบา  :-X

Re: Suzuki Ciaz จะ Minor ในเดือน พ.ย. นี้?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2017, 08:07:25 »
http://www.headlightmag.com/spyshot-suzuki-ciaz-minorchange/

ถ้ามาปีหน้าจริง น่าจะโดน Yaris กินไปเยอะ
เดือนก่อนไปเอารถไปเข้าศูนย์ มีคนมาออกรถเยอะอยู่น้ะครับ
ผมก็เสียดาย ciaz มาหลังผมออก swift ไป 6 เดือน - -
มันกว้างจริงไรจริง เสียแค่พวงมาลัยเบา  :-X

ขอบคุณครับ
น่าจะจริงที่มาปีหน้า

ออฟไลน์ Staples

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2017, 13:02:06 »
น่าจะมาหลัง Swift new modelG

รอบนี้ แอร์หลังน่าจะมาแล้ว อาจแอร์หลังทุกรุ่นเลยก็ได้ (เดาๆ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 19, 2017, 13:03:37 โดย Staples »

ออฟไลน์ turbofever

• Sr. Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2017, 14:34:57 »
ขอ cruise control ในตัว top แบบ swift ได้ไหม แค่นั้นแหละ  จะเอาอ้วนเมร่าไปเทริน

ออฟไลน์ SM.

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2017, 17:47:59 »
ปีนี้ไม่น่ามีอะไรครับ อาจจะมีชุดแต่งออกมาขาย แต่เรื่อง MC คงไม่มีแน่ครับ

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2017, 08:30:20 »
ขอบคุณทุกท่านครับ