ผู้เขียน หัวข้อ: เป็นไปได้มั๊ยครับว่า Nissan Kicks จะนำเข้ามาขายไทยช่วงต้นปี 2018  (อ่าน 4688 ครั้ง)

ออฟไลน์ Fun_Hadyai

• Full Member
สนใจรอตัวนี้อยู่ครับ (ถ้าราคาไม่เกิน800,000บาท) ท่านผู้รู้พอจะทราบข่าวคราวความเคลื่อนไหวบ้างมั๊ยครับ ถ้ามาขายจริงจะประกอบในประเทศไทยหรืออินโดนิเซียครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ xman2029

• Hero Member
ยากครับ เห็นว่าอย่างไว 2019

ออฟไลน์ rtong

ตลาดจะวายรอบ 2 เพราะ CH-R  สมฉายาจริงๆ

ออฟไลน์ VeraBN

• Newbie
  • *
ตอนแรกก็กะรอนิสสัน Kick เหมือนกันครับ
เลยสอบถามพี่ที่รู้จัก
เค้าบอกว่ายังไม่มีแผนครับ
ตอนนี้เค้าจะเล่น PPV กันก่อนครับ

ส่วน Kick พี่เค้าไม่มีความเห็นครับ

ออฟไลน์ ยิ้มละไม

• Sr. Member
เอาว่า จะมาเมื่อไหร่ ก็มาเถอะ แต่ช่วยจัดการกวาดบ้านให้ดี มีนโยบายดี ๆ เคลมง่าย ๆ ปัญหาน้อย ๆ ดีกว่า แล้ว UP X-TRAIL ให้พอจะแข่งได้ก่อนด้วย OPTION เป็นรองอีกเยอะ

เพราะถ้ามาจริงคงปลายปี 2018 ตอนนั้นตลาดวายหมดแล้ว

CH-R MG ZS

ออฟไลน์ Fun_Hadyai

• Full Member
โอ้ สงสัยคงจะหมดหวังแล้วล่ะครับแบบนี้ ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาตอบกระทู้ครับผม

ออฟไลน์ AVANTGARDe'

• AWDiesel
สงสัยติดเชื้อตลาดวายจากมิตซู   ;D

ออฟไลน์ Nikle_pk

ไม่มาครับ

นิสสัน เตรียมดัน Note e-power ครับ
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ SM.

ผมว่ามาครับ แต่จะทันปี 2018 มั๊ย คิดว่าไม่ทันครับ

ออฟไลน์ bubball

ไม่มาก็ดีครับ ทำไมไม่รู้แต่ส่วนตัวคิดว่าจะขายไม่ออก แพ้ ZS แน่ๆ