ผู้เขียน หัวข้อ: // รู้สึกว่า เราเพิ่งจะผ่านหลัก 4 ล้าน Hit กัน เมื่อตะกี้นี้เอง...//  (อ่าน 7088 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
เร็วใช้การได้เลยนะครับ เวลาที่เดินผ่านไปเนี่ย

เอาละ เพื่อไม่ให้เสียเวลา

ในคืนนี้ หรือไม่ก็ พรุ่งนี้เช้า เราจะมี The Coup Channel ตอนใหม่ ที่ น่าจะเฮฮากว่าตอนล่าสุดที่ผ่านมา

และหลังจากนั้น รีวิว Scirocco จะทิ้งช่วงตามมาหลังจากนั้น ประมาณ 1 วันเศษๆ
เพื่อให้คุณๆ ได้ชม คลิป ของน้องๆ กันก่อน หนะครับ

(คั่นเวลา รอไง ผมยังนั่งเขียนอยู่เลย เหอๆๆ อีก 15 รูป กับอีก 2 ตาราง )

นอกจากนี้ ยังมี บทความจาก Commander CHENG ตามมาอีกนะครับ
ไม่แน่ใจว่า จะเป็นตัวไหน รอให้เจ้าตัวมาแถลงเองดีกว่า

ช่วงที่ผ่านมา เราขยันกันอ้วกแตกมากมาย ทุกวัน มีข่าวใหม่ๆมาอัพเดทให้อ่านกันทุกวัน
ก็ ติดตามกันต่อไปเช่นเคยครับ จะพยายามเคลียร์สต็อกเก่าๆให้เร็วขึ้นกว่านี้อีกสักหน่อยครับ

ออฟไลน์ kritphakhin

WoW 4 ล้าน Hit

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
ยินดีด้วยนะครับ พี่จิมมี่ กะลังจาตั้งแสดงความยินดีซักหน่อยไม่ทัน :D

ออฟไลน์ Cube

• Full Member
ยินดีด้วยคร้าบพี่จิมมี่และทีมงาน

ออฟไลน์ Sunnook

แหม ตั้งใจว่าจะสังเกตตอน 4 ล้าน แล้วมาตั้งกระทู้ขโมยซีนพี่จิมมี่หน่อย อดเลย

ยินดีด้วยครับ  ;D :D ;)

ล้านแตกอีกแล้วหรอครับเนี่ย  ;D

ยินดีด้วยนะครับ ;)

ออฟไลน์ okcomputer

ยินดีด้วยครับ ขอให้ประสบความสำเร็จยิ่งๆขึ้นไป

ออฟไลน์ raulowen

• Sr. Member

ออฟไลน์ Wisidsak

• My life is HONDA
    • ICONacc
ยินดีด้วยครับ
  ปังปอนด์ป่วน...คร๊าบ

ออฟไลน์ DarkBlueFlamingo

ยินดีด้วยคร้าบเพ่  เป้าหมายต่อไป 10ล้าน ฮิต ok????
"As a child,I though car design was done by engineers in their coffee breaks"
                                                                            John Challen

ออฟไลน์ Yinglek

ยินดีด้วยคนค่ะ 10ล้านไวๆๆๆๆนะค่ะ :o
X6 , Panamera , Everest

ออฟไลน์ exodus

ยินดีด้วยครับ

ออฟไลน์ Ma_Mhee

• Newbie
  • *
ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ

ขอให้เวปนี้อยู่คู่คนไทยไปตราบนานเท่านาน  :)

และฮิตมากยิ่งขึ้นขึ้นไป เย้
. . . ??????  ?????????? . . .

ออฟไลน์ prai

ยินดีด้วยครับ ;D

ออฟไลน์ Chris Evn

ออฟไลน์ boykung

• ตอนเด็กๆ โคตรอยากเป็นจีบันเลย
งวดนี้จัดไป 40 , 04
Hyundai Grand Starex 2012
Kia Rio 2013
Volvo XC60 D4 Hybrid with Engine Oil 2013
Mercedes Benz S300Hybrid AMG 2014
BMW 420D Coupe M Sport 2016

ออฟไลน์ Disk™

• High Society Sallon Gallery
ยินดีด้วยครับ ^^
User Review : ฟิล์มเซรามิค SolarFX (รีวิวแรกของผมครับ)
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=53654.0

User Review : Remap ECU Toyota Fortuner ที่ ECU Thailand by RPT
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=71384.0

ออฟไลน์ Nuttie

ล้านที่ 4 ^^

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
ล้านที่สี่แตกแล้วจ้าาาาาาาา

ยินดีด้วยครับพี่จิมมี่และทีมงานทุกๆคนครับ
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ best

ยินดีด้วยครับ :D
There is nothing either good or bad but thinking makes it so

ออฟไลน์ SignifeR

• Impreza Type GDG WRX
    • ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
เจอจิมมี่ กับแพน ก็เดาออกว่ามันหลายล้านแล้วนะ หัวน่ะ 5 5 5 ดีนะน้องกล้วยผมยังดกอ่ะไม่งั้นนี่ทะลุ 10 ล้านแน่
ยินดีด้วย กูเป็นหนึ่งใน 4 ล้านฮิตนะ วันนึงเข้าเวปประมาณ 2-3 รอบ....
In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011

ออฟไลน์ Best_Vorakit

• Cars and Motion: A Blog about Cars and Travel
ยินดีด้วยครับ ตอนนี้ 4,010,XXX Hits แล้ว

ออฟไลน์ chai99

ยินดีด้วยครับ ผมว่าน่าจะมากขึ้นเรื่อยๆครับเพราะรีวิวดีๆน่าติดตามจากคุณจิมมี่และเพื่อนๆ

ออฟไลน์ BnN

เจอจิมมี่ กับแพน ก็เดาออกว่ามันหลายล้านแล้วนะ หัวน่ะ 5 5 5 ดีนะน้องกล้วยผมยังดกอ่ะไม่งั้นนี่ทะลุ 10 ล้านแน่
ยินดีด้วย กูเป็นหนึ่งใน 4 ล้านฮิตนะ วันนึงเข้าเวปประมาณ 2-3 รอบ....

ไม่ล้านโว่ยยยยยย พี่อาท

ออฟไลน์ pangman

• Newbie
  • *
ยินดีด้วยครับ พี่จิม  :o

ออฟไลน์ PREM

เดี๋ยวอีกแป๊บๆ ห้าล้าน ;D
2014 Mazda CX-5 2.5 S
2016 Volvo XC60 D4 
2019 Honda Jazz RS+
2020 Volvo V60 T8 Inscription
2022 Mazda CX-30 SP

ออฟไลน์ CRO

ยินดีด้วยครับ  :D
งวดนี้จัดไป 40 , 04
ho ท่านนน................  lock รึเปล่าครับนั้น ยังกับจับวาง - -''